Jump to content

--- HaPPy Birth Day To...[[View_Zaa]]---

• This topic is locked This topic is locked
19 replies to this topic

#1 PoNDkY

PoNDkY

♥KYUHYUN & RYEOWOOK♥

• Moderator

Posted 18 April 2010 - 12:22 AM

#2 PoNDkY

PoNDkY

♥KYUHYUN & RYEOWOOK♥

• Moderator

Posted 18 April 2010 - 12:23 AM

2 User(s) are reading this topic (0 Guests and 0 Anonymous Users)
2 Members: PoNDkY, view_zaa

จับเจ้าของวันเกิดได้

ไม่รู้จิพิมพ์เพราะคงพิมพ์ไปตั้งเเต่ปีที่เเล้ว 55+
เป็นอีก 1 ปี อันเพิ่มมาอีก 1 ปี
ทั้งความเเก่เเละมิตรภาพ(อันเเรกไม่เกี่ยว)...

1ปีที่ผ่านมา เราคุยกันไม่มากเท่าไหร่ เจอกันก็น้อยลง
อาจเพราะว่าวิวต้องเดินไปตามเส้นทางของวิว(คราวหน้าออกๆมาตามปู้ชายบ้างนะ)

ปีนี้ของให้วิวมีเวลามาตามปู้ชายเยอะๆขึ้นนะ
มีเวลาทำซับ(ทวงทางอ้อม)

ขอให้มีเวลาเยอะๆ เกรดไม่ตก
ทำคะเเนนได้ดีๆ

เจออุปสรรคเมือ่ไหร่ก็สามารถก้าวผ่านมันไปได้....

เด๋วไปเกาเเล้ว
ของให้เจอคิบอม(จะบังเอิญก็ได้ เเบบเดินพลัดหลงทางอยู่เเล้วเจอบอม 555+)
ไปเนี่ย อยากนอกใจบอมมากนะ555

ยังคงรักน้องสาวคนนี้อยู่เสมอ...
ปอนด์เมียกี้

ปล. ปอนด์กี้ 20 เราอายุเท่ากันเเร้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

#3 somfaam46

somfaam46

Siwon Palace

• Staff

Posted 18 April 2010 - 12:27 AM

ปีนี้ดูเหมือนวิวจะยุ่งวุ่นวายมากมาย ทั้งการเรียน ทั้งกิจกรรม
ไม่ได้ตาม ผช. ด้วยกันนานแล้วคิดถึง (พี่ก็ไม่ว่างเหมือนกัน)
วันนี้วันเกิด ก็ขอให้มีฟามสุขมากๆๆๆๆนะจ๊ะ ก็อตA เยอะๆๆๆ ส่งงานผ่านตลอด สบายบรือ~
ส่วนเรื่อง ผช. ขอให้ได้เจอคุณ คคบ. สักที หายหน้าหายตาไปนาน
เกาหลีรอบนี้ ไฟติ้งน้าาาา เอาจายช่วยเต็มที่ แฮปปี้เบิร์ดเดย์จ้ะ

ปล.ฝากส่องพีเ่ยเผื่อด้วยยยยยยย

#4 PoR_PinG_PonG

PoR_PinG_PonG

Sungmin Property

• Super Moderator
  • Interests:~•ll All about Super Junior ll All about Kim Jong Woon ll•~

Posted 18 April 2010 - 12:28 AM

Happy Birthday Na View~

อายุตามพี่มาติดๆแล้วนะ 55 จะอยู่เท่ากันไปอีก10กว่าวันเลย คึคึ

ปีนี้ก็ขอให้มีความสุขเช่นเคยนะ ขอให้มีความสุขมากกว่าปีก่อนๆเลยด้วย

ขอให้สิ่งที่วิวอยากจะทำสามารถทำสำเร็จ

ขอให้ได้เจอคนที่อยากจะเจอ

ไปเกาหลีงวดนี้ก็ขอให้ได้อะไรดีๆ เช่นได้เจอคิบอม และเจอพี่เยที่ร้าน 555

ขอให้มีเวลา สามารถไปตามผช.ได้โดยที่ไม่ชนกับเวลาเรียนนะ 55

สุขสันต์วันเกิดจ้า

#5 jomyung

jomyung

Kibum Kingdom

• Staff

Posted 18 April 2010 - 12:28 AM

แปะปุ๊บ แปะปั๊บ

#6 MuKkY

MuKkY

1104

• Staff
  • Interests:3

Posted 18 April 2010 - 12:29 AM

พี่มุกมาอวยพรช้ามากมาย

ปีนี้วิวก็20 แล้ว เย้วเลข 2 แล้ว มันจะเดินเร็วนะ อิอิ

ปีนี้ขอให้เป้นปีที่ดีมีความสุข เรียนได้เกรด เอ ตลอดเทอม ได้ไปเกาเยอะๆ

ถ่ายพี่ทึกมาแยะๆๆนะ Happy birthday น๊า สู้ ๆ ในทุกเรื่องนะจ๊ะน้องสาว

#7 nidnungka

nidnungka

• Staff

Posted 18 April 2010 - 12:29 AM

HBD จ้า ^ ^

ขอแปะด้วยคน

#8 fononline

fononline

Shindong World

Posted 18 April 2010 - 12:01 PM

สุขสันต์วันแก่จ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆ

#9 pum_puiz

pum_puiz

Kibum Kingdom

• Staff

Posted 18 April 2010 - 12:58 PM

Happy BirthDay naja VieW

สุขสันต์วันเกิด เเก่ขึ้นอีกหนึ่งปีแล้ว
ขอให้เปนปีที่วิวมีความสุข สมหวัง สดชื่น รื่นอุรา
^^

สุขภาพร่างกายเเข็งเเรงยิ่งกว่าควายถึก
ทำสิ่งใดก็ขอใ้ห้ประสบความสำเร็จ
รักคิบอม ชอบพี่เย ปลื้มซีวอน ก็ขอให้ได้เจอบ่อยๆนะจ๊ะ

^______^

#10 kim_kitty

kim_kitty

Posted 18 April 2010 - 05:33 PM

แวะมา Happy Birth Day (N') view ด้วยคน ตามทันกันแล้วนะคราวนี้

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง คิดอะไรวังอะไรก็ให้ได้สมปรารถนานะ

lucky in games & lucky in love จ้า

#11 bozii

bozii

Yesung Hotel

Posted 18 April 2010 - 06:39 PM

HAPPY BIRTH DAY P'VIWE

ขอให้พี่วิวมีความสุขมากๆนะคะในปีนี้
สุขภาพแข็งแรง ปลอดจากโรคภัย ฮะฮ่าๆ
ไปเกาๆบ่อยขอให้ได้เจอบอมเน้อพี่วิว^^

#12 ★Cateuk★

★Cateuk★

Donghae Land

• Staff

Posted 18 April 2010 - 07:05 PM

xxxxxxxxxxxxxx

เเปะๆ ไห้พี่วิวซ่าค่า ~

PS. เหมือนเมื่อวาน พี่วิวพึ่งจะเปลี่ยนเปน วิวซ่า 19 ขวบบบ
ตอนนี้ เปน 20 ขวบเเล้ว คึคึ

★ :} Happy Birthday to P . VIEW ^^

สุขสันวันเกิดค่า พี่วิวซ่าาาา ~

รู้จักพี่วิวซ่ามานานมากๆเ้ลยย เจอพี่วิวตั้งเเต่วอนบอมมมเเน่ะ
นานมากๆเลย ^^

ตั้งเเต่เรายังง ไปด้วยกัน 3 คนยุเลย ^^
พี่วิวเป็นพี่สาวที่นิสัยดีมากๆเลยย น่ารักมากๆ
ขอบคุณพี่วิวนะคะ สำหรับทุกๆอย่างเลย

วันเกิดปีนี้ ขอไห้พี่วิวมีความสุขมากๆนะคะ คิดสิ่งใดก็ขอไห้สมดังที่หวังไว้
คิดคิบอม ได้คิบอมเลยค่า

ไปเกา ก็ขอไห้เจอคิบอมทุกๆวันเลยยยย ><

สุขภาพร่างกายเเข็งเเรงนะคะ ไม่เจบไม่ไข้ ~
มีความสุขทุกๆวันเลยนะคะ ~

สุขสันวันเกิดนะคะพี่วิววววว

(พี่วิวซ่า : น้องยังไม่เหนเลยยย เเม่จะไห้{พี่}วิวทิ้งน้องหรอออ
น้อง : เเม่ พี่วิวยังไม่กลับ หนูกลับไม่ถูกก T^T)

ประโยคของพวกเรา 5555

#13 GinZ_KaNgTeuK

GinZ_KaNgTeuK

물고기 이동해

Posted 18 April 2010 - 07:15 PM

Happy Birth Day ค่ะพี่วิว

ขอให้มีความสุขมากๆ

ขยันทำซับไทยให้เราดูตลอดไปเรยค่ะ

ไม่รู้จะอวยยังงัย แหะๆ

#14 godjimom

godjimom

Dong~Land

• Super Moderator

Posted 18 April 2010 - 07:27 PM

โย่วๆๆ HBD จ้า วิวววววว (เราได้ HBD กานกี่รอบแล้วหว่า??)

ถ้าไม่มีวิว บ้าน .com หลังนี้ก้อคงไม่เกิดขึ้นมาอย่างแน่นอน (เพราะพวกพี่ๆ ทำกันไม่ค่อยเป็น แล้วก้อไม่ค่อยมีเวลาศึกษาด้วย)

วิวคอยช่วยดูแลหลายเรื่องในบ้านหลังนี้ ต้องขอขอบคุณมากๆ เลยนะ ต้องขอโทดด้วยที่พี่ช่วงนี้ไม่ค่อย Active เท่าไหร่เลย เวลาทำอะไร หรือตัดสินใจเรื่องอารัย ก้อตัดสินใจช้าตลอด

วิวเป็นน้องที่น่ารักมากๆ เลย เวลาพี่มีปัญหาก้อปรึกษาวิวตลอด เวลาคุยกับวิว รู้สึกว่านิสัยเราคล้ายๆ กัน เกี่ยวกับความคิดในบางเรื่อง (หรืออาจจะหลายๆ เรื่อง) พี่ยังคงจำสิ่งหนึ่งที่วิวมอบให้พี่ ที่สำคัญมากๆ ที่พี่ไม่คิดว่าจามีคนให้พี่ (วิวคงรุ้นะว่าคืออารัย) พี่ไม่รุ้ว่าจามีโอกาสได้ตอบแทนหรือป่าว แต่พี่ยังคงจำได้เสมอเลย ^^

ในปีนี้ ก้อขอให้วิวมีความสุขมากๆ ไปเรียนที่ต่างปาเทศ ก้ออย่าลืมกันนะ 55 (ของฝากด้วยๆ) ขอให้วิวโชคดีในทุกๆ เรื่องที่วิวปรารถนา

#15 kihae_lovely

kihae_lovely

Kangin Village

Posted 18 April 2010 - 09:43 PM

Happy Birth Day จ้าวิว

ขอให้มีความสุขมากๆนะ

คิดอะไรไว้ก็สมหวังทุกอย่างนะ

สุดท้าย ขอให้มีดวงกะผู้ชายเยอะๆ ฮ่าๆๆ

#16 RabbitOnTheMoon

RabbitOnTheMoon

Sungmin Property

• Staff

Posted 18 April 2010 - 11:04 PM

Happy Birthday นะคะน้องวิว

ขอให้มีความสุขสมหวังในทุกๆเรื่องนะคะ ^^

#17 jubjubsj

jubjubsj

Donghae Land

Posted 19 April 2010 - 05:30 PM

HBD ย้อนหลัง 1 วันน่ะค่ะพี่วิว
จำกันได้หรือป่าวเอ่ย
อิอิ
คำถาสุดฮิตที่เจอพี่วิวแล้วต้องถาม
มีความสุขมากๆๆน่ะค่ะ
ขอให้สุขภาพแข็งแรง
การเรียนราบรื่นน่ะค่ะ
ไปเจอหนุ่มๆๆๆบ่อยๆๆๆ
แล้วก้อขอบคุณน่ะค่ะพี่ทำซับออกมาให้เราดูบ่อยๆๆๆ

ขอบคุณน่ะค่ะ
HAPPY BIRTHDAY น่ะคะ่

#18 Anchovy~*

Anchovy~*

Hangeng Town

Posted 19 April 2010 - 09:53 PM

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนนะ แม้พี่จะรู้จักหนูแค่ชื่อวิว
เอาน่า แค่เปนเอลฟ์เหมือนกัน ก้อน่าจะพอนะ
ประสบความสำเร็จน้าา ทุกอย่างเลย
หวังว่าเราคงจะได้เจอกัน ไม่ว่าวันใดก้อวันหนึ่งนะคะ

#19 luminous

luminous

Shindong World

• Staff

Posted 29 April 2010 - 10:38 PM

สุขสันต์วันเกิดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด,,
แฮปปูรี่เบิร์ทเดย์จ้าาาา น้องวิวซับไทย,, ๕๕๕๕
พี่ขอให้วิว มีความสุขมากๆเลยเน้อออ,,
สมหวัง สมปรารถนา ทั้งการเรียน การงาน ความรัก ทุกๆอย่างเลยยย,,
ขอให้มีความสุขกับทุกๆวัน
ขอให้อุปสรรคที่ผ่านเข้ามาในชีวิต มลายหายไป,,
สุขภาพ ขอให้แข็งแรงๆ ไม่เจ็บป่วย,,

สุขสันต์วันเกิดน่ะจ๊ะ,,
^^"

#20 myeunhyuky™

myeunhyuky™

Kyuhyun Residence

• Moderator
  • Interests:★ ~ Super Junior Small And Tall man ~ ★

Posted 19 May 2010 - 01:07 AM

พี่วิว เเนทดีเลย์มากๆเลย ขอโทษน้าคะ > <

เอารูปคิบอมที่พี่วิวเคยบอกว่าชอบมาทำการ์ด (เพราะพี่วิวบอกคิบอมเล่นกล้อง 55)

สุขสันต์วันเกิดจ้า

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users