Jump to content

♥♥~●HappY BirthdaY 2 aomkyukiiez●~♥♥

• Please log in to reply
14 replies to this topic

#1 KyuHyuniiZ[e]

KyuHyuniiZ[e]

Shindong World

• Staff

Posted 19 January 2010 - 12:00 AM

ห้าๆ มาแฮป พี่หื่น123456789 หื่นเท่าไรไม่รุ้คะ รุ้แต่หื่นมากกกก ห้าๆๆๆ
(อ๊ะล้อเล่นนนน)
กี้ : รักนะเด็กโง่ kiss.gif hehe.gif  

#2 KyuHyuniiZ[e]

KyuHyuniiZ[e]

• Staff

Posted 19 January 2010 - 12:00 AM

#3 nnaamm

nnaamm

Ryeowook Hamlet

• Staff

Posted 19 January 2010 - 12:03 AM

สุขสันต์วันเกิดจ้าอ้อม,, ~
อ่า...จะตามพี่ทันแล้วนะอ้อม ฮ่า ๆ ๆ
พี่ยังไม่รีบหนีไปไหน...กร้ากกก
(ได้ข่าวว่ามากกว่าหลายอยู่ Y^Y)

วันเกิด วันเกิ๊ด วันเกิด
ขอให้มีแต่สิ่งดี ๆ เข้ามาในชีวิตน้า
คิดอะไรก็ขอให้สมหวัง สมหวั๊ง สมหวัง เอิ้ก ๆ

แล้วไปตามผู้ชายด้วยกันบ่อย ๆ นะ
ไปกินด้วยกันบ่อย ๆ ฮ่าๆๆๆ

มีความสุขในทุก ๆ วันนะอ้อม
เจอกี้ทุก ๆ วัน
(ในคอม...กร้ากกก)

รักเอสเจมาก ๆ
หื่นน้อย ๆ หน่อย

เย้ว ๆ นะ !!!

#4 PoR_PinG_PonG

PoR_PinG_PonG

Sungmin Property

• Super Moderator
  • Interests:~•ll All about Super Junior ll All about Kim Jong Woon ll•~

Posted 19 January 2010 - 12:05 AM

Happy Birthday Na Ja (P')Aom

ตอนนี้อ้อมแก่กว่าเค้า 2 ปีแล้วนะ 555
แต่ยังงัยก็ชินกับการไม่เรียกพี่อยู่ดีนั่นแหระ 55

ยังงัยก็ขอให้มีความสุขมากๆนะ

ปีนี้ก็ปีสุดท้ายแล้ว จะเรียนจบแล้วล่ะซินะ..
ก็ขอให้เกรดออกมาสวยงามรับเอเรียบไปเลยนะ 55

ขอให้มีโอกาสได้เจอ ได้ตาม ได้เห็นกี้ใกล้ๆ บ่อยๆนะ
และขอให้มีความสุขกับทุกๆวันที่มีกี้นะ 555 มีความสุขมากๆจ้า

#5 godjimom

godjimom

Dong~Land

• Super Moderator

Posted 19 January 2010 - 12:06 AM

โย่วๆๆๆ HBD เน้อ อ้อม

ในที่สุดเทอก้อแก่กว่าช้านอีก 1 ปีแล้ว ถึงแม้จาเป็นแค่ระยะเวลาสั้นๆ ก้อตาม 555

ขอให้เทอมีความสุขมากๆ นะ ได้ทำงานตามที่ได้ตั้งจัยหว่า คิดจาทำงานอารัยก้อขอให้ได้แบบนั้นเน้อ ไว้เก็บเงินบินไปเกากานๆๆ (ช้านก้อยางเก็บไม่ได้เลย)

รักษาสุขภาพด้วยน้า

#6 JSAnGelSM

JSAnGelSM

Kibum Kingdom

• Moderator

Posted 19 January 2010 - 12:09 AM

อ่า~

แวบมาเขียนคำอวยพร

สุขสันต์วันเกิดพี่อ้อมคับ คริๆ
เราไม่ได้คุย+เจอกันนานมากๆๆๆๆ

ยังไงก็ขอให้พี่อ้อมเป็นคนน่ารักอย่างนี้ต่อไปนะคับ
แล้วก็อยาคิดมากนะ มันไม่ดีต่อสุขภาพ
มีความสุขมากๆ ขอให้ได้เจอกี้บ่อยๆ
ขอให้สมความปรารถนาทุกประการ

แฮปปี้เบิร์ดเดย์คับ ^^

#7 pipoJean

pipoJean

• Staff

Posted 19 January 2010 - 12:48 AM

เย้ว สุขสันวันเกิดพี่้อ้อมม

55 ทวิสตี้บินได้ พั่บๆ

แก่แล้วขอให้มีความสุขเยอะขึ้นมากๆ

แข้งแรงๆ จะได้วิ่งตาม กี้ทัน ไม่วิ่งล้ม

ขอให้มีข้อเข่าที่แข้งแรง 555

ไว้เราไปต่แถวเข้าโซนด้วยกันอีก(แบบไม่โดนด่า)

รักพี่อ้อมมากกกก ^^~

#8 luminous

luminous

• Staff

Posted 19 January 2010 - 03:00 PM

แปะป๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

#9 ★Cateuk★

★Cateuk★

Donghae Land

• Staff

Posted 19 January 2010 - 06:53 PM

★ Happy Birthday ~ To...P. AOM(KYU ^^)

สุขสันวันเกิดค่าพี่อ้อมมมมม หนูมาดิทช้าไปไหมเนี่ยย 5555
ไม่หรอกเนอะ คึคึ

จะว่าไปเเล้ว รู้จักกับพี่อ้อมม ก็ถือว่านานมากๆเเล้วนะเนี่ยย >,<

เจอกันครั้งเเรกก็ตอนวอนบอมม จำได้ว่าตอนนั้น หนูยังไม่กล้าพูดกะพี่อ้อมมเลย
5555555 เเต่ว่าพี่อ้อมม เป็นพี่สาวที่น่ารักมาก ๆ เลย ^^
อยู่กับพี่อ้อมเเล้วมีความสุขข ฮ่า ๆ

เเต่ก่อนน เราไปตามด้วยกันบ่อยมาก ๆ
เเต่เด่วนี้ ไม่ค่อยได้เจอพี่อ้อมเลยยย TT
ล่าสุดที่เจอกันก็ตอนคอนเเน่ะ เจอเเม่พี่อ้อมด้วยยย
สวยทั้งคู่เลยยย 5555555

ปีนี้ก็ขอไห้พี่สาวคนนี้มีความสุขมากๆนะคะ
คิดสิ่งใด ก็ขอไห้พี่อ้อม ประสบตามที่่คิดไว้ ^^

สุขภาพเเข็งเเรง ๆ ไม่เจ็บไม่ไข้ เวลากี้มา จะได้
ไปหากี้ทุกๆวันเลยยยยยย เย่ ๆ 5555

เเล้วก็ ขอไห้พี่อ้อมม ได้เจอเเต่สิ่งดี ๆ ในชีวิตต
ได้เจอกี้ชอตดี ๆ ได้ในสิ่งที่ดี ๆ ตลอดไปเลยค่าาา

คิดถึงพี่อ้อมน้าาาา

.....Cateuk ~

#10 l7ool7iky>U<

l7ool7iky>U<

• Staff

Posted 19 January 2010 - 09:53 PM

HaPPy BirthDay 2 You น้าาาอ้อมม

ในที่สุดเราก้ออายุเท่ากันซะที...อิอิ

เขิลลจังเรยอ่ะ ไม่รู้จาพุดอารายดี >///<

-------------------------------

เรารู้จักกันมานานเท่าไหร่แล้วน้าา จา 2 ปีแล้วมั้งง

เวลาผ่านไปเร็วมากเรยย หลายครั้งแล้วที่เราไปตามปู้ชายด้วยกัน

เจอกี้ด้วยกัน กินด้วยกัน จิตตกด้วยกันน เราเรยรู้สึกว่าเราสนิทกะอ้อมมมากๆ

ดีใจน้าาที่รู้จักอ้อมม

เราขอให้อ้อมมีความสุขมากๆ สมหวังในทุกๆสิ่ง

พบเจอแต่สิ่งดีๆในชีวิต ร่างกายแข็งแรง

ร่ำรวยๆ ตามผู้ชายสะดวกๆ เจอกี้บ่อยๆน้าาาาาา

รัก(กี้)นะจุ๊บๆ..^^

ยกกี้ให้อ้อม 1 วันนะะ..55 พุ่งนี้ขอคืนน

#11 PoNDkY

PoNDkY

♥KYUHYUN & RYEOWOOK♥

• Moderator

Posted 20 January 2010 - 12:31 AM

มารูโก๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แปะๆๆ

----------------

พี่อ้อมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

555+

สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ
ช่วงปีที่ผ่านมานี้เหมือนเราไม่ค่อยได้คุยกันเลย
อาจจิเพราะเรื่องงานเเละเวลาไม่ตรงกันด้วยเนอะ
บางครั้งพี่ก็เคยคิดนะ เหมือนเราไม่ค่อยสนิทกันเหมือนเเต่ก่อนเเล้ว
เเต่พอเวลาพี่มีเรื่องลำบากใจหรือมีเรื่องมารบกวนอ้อม..
มันทำให้พี่รู้ว่าเราก็ห่างกันเเค่ภายนอก เเต่ทุกอย่างเรายังเหมือนเดิม

บางครั้งเราอาจไม่เข้าใจกันเพราะด้วยเหตุผลบางอย่าง..
เเต่พี่ไม่ได้ติดใจอะไรหรอกนะ เรายังต้องเรียนรู้ซึ่งกันเเละกันอีกเยอะ
เพียงเเค่ช่วงที่ผ่านมาเราไม่ได้คุยกันเหมือนเเต่ก่อน..ก็เท่านั้นเอง
ทุกครั้งที่กี้มาพี่ก็นึกถึงอ้อม นึกถึงนินะ คิดเสมอว่าน้องจิตามยังไง ถึงเเม้ว่าอ้อมอาจจะไม่มีเวลบามากเหมือนเเต่ก่อน
พี่อาจไม่ได้ถามอ้อมทุกทริปที่ปู้ชายมา เพราะพี่รู้ว่าบางทีอ้อมอาจไม่ว่าง หรือติดเรียน หรืออีกนัยนึงอีกี้ไม่มา - -"

พี่นึกอยู่เสมอนะ ว่าพวกเเฟนกี้นิสัยเหมือนกาน พวกคิดมาก
พี่ก็คิดมากไม่น้อยไปกว่าอ้อมหรอก..555+
ถึงเเม่ว่าเราจิห่างกัน ไม่ค่อยได้คุยกัน

เเต่สิ่งนึงที่พี่รู้ สิ่งหนึ่งที่พี่ยังเหมือนเดิม คือ
มิตรภาพ พี่ยังคงเดิม มีความรู้สึกเหมือนตอนที่เราไปตามวอนด๊องเป็นครั้งเเรก (ครายก็ไม่รู้จับกบอ่า 555+)
ยังจับวันที่เรานั่งจับมือภาวนาว่าจะได้เข้าคลับ 7 ไหม วันนั้นยังจำได้

ขอบคุณที่ยังอยู่เคียงข้างที่เเม้ว่าเราจิคุยกันน้อยลง
ขอบคุณทีึ่ยังคอยช่วยเหลือพี่เเม้ในวันที่พี่จิตตก
ขอบคุณที่คอยให้กำลังพี่..

ขอบคุณมากๆนะ..

รักน้องสาวคนนี้เหมือนเดิมนะ น้องมารูโก๊ะ...

มีความสุขมากๆนะ
มีเวลาตามปู้ชายเยอะ
เเล้วเรามาตามไอ้กี้กันอีกเน้อ

รักนะ...เด็กโง่

จากปอนด์เมียกี้(ไม่ยกกี้ให้หรอก...เเบ่รๆๆ)

#12 kihae_lovely

kihae_lovely

Kangin Village

Posted 20 January 2010 - 10:32 PM

Happy Birthday นะคะ

มีความสุขมากๆน้า

คิดอะไรก็ขอให้สมหวังค่ะ

#13 pum_puiz

pum_puiz

Kibum Kingdom

• Staff

Posted 01 February 2010 - 10:57 PM

= =

HBD นะเธอ
5555

เพิ่งเหนกระทู้นี้อ่า ซอรี่นะ

#14 _Lollypopz_

_Lollypopz_

Ryeowook Hamlet

• Staff

Posted 08 February 2010 - 08:59 AM

พี่อ้อม....ทำไมต้องหื่นหนึ่งสองสามสี่ห้า
แต่เอาเป็นว่าแฮปปี้เบิร์ธเดย์ละกันนะคะ

ไม่ได้คุยกับพี่อ้อมนานมากเลย
คิดถึงนะ จุ๊บ M0023.gif

ขอให้พี่อ้อมมีความสุขมากๆน้า
ให้ได้เจอผู้ชายบ่อยๆ มีตังไปตามผู้ชายเยอะๆ
ประสบความสำเร็จ สมหวังในทุกเรื่อง
ดูแลสุขภาพด้วย จะได้มีแรงไปตามๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ

#15 PeaChiiz_PMz

PeaChiiz_PMz

Posted 13 February 2010 - 02:52 PM

** ~ HAPPIIZ B!RTHDAY นะคะ พี่อ้อม ~ **

^^

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลัง (อย่างนาน) นะคะ

ไม่ได้คุยกะพี่อ้อมนานมากๆอ่า

ไม่รู้ว่าจะยังจำเค้าได้อยู่มั้ยเนี่ย ?

5555555555555555

ก็ขออวยพรให้พี่อ้อมมีแต่ความสุขนะคะ

คิดหวัง สมหวัง ทุกๆเรื่อง

เกรดงาม ดีๆๆ *

แฮปปี้ๆนะคะ ,,

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users