Jump to content

♥♥♥[ HAPPY BIRTH DAY KIMYOUNGWOON ]♥♥♥

• This topic is locked This topic is locked
32 replies to this topic

#1 bozii

bozii

Yesung Hotel

Posted 16 January 2012 - 09:58 PM

HAPPY BIRTH DAY

"KIMYOUNGWOON"

NO.1 KOREA

#2 bozii

bozii

Posted 16 January 2012 - 09:59 PM

happybirthday:] 'คังอินอ้วน'
ปีนี้เท่าไรแล้วนะ 28? โครตผ่านไปไวเลยอะ
เราจำได้ว่าเราเริ่มแฮปให้เธอตั้งแต่24 นี้ก็4 ปีแล้ว
เรายังรักเธอเหมือนเดิมนะ..♥

ปีนี่เราก็จะได้เจอกันแล้วใช่มั๊ย? เราคงไม่ได้ไปรับนะ
สัญญาแล้วว่าออกมาก็จะซับพอร์ตให้กำลังใจเธออยู่เหมือนเดิมนะ
ปีนี้ขอให้เธอมีความสุขทุกวัน ขอให้ทุกวันเป็นวันที่ดีของเธอ
ขอให้ออกมาแล้วมีงานล้นมือ ขอให้เธอกลับมาเป็นคังอินคนเดิมของเรา

บอกแล้วว่าบซ.รอได้ =]

คังอิน อีทึก คังทึก มันคือสิ่งเดียวกัน และเรายังรอและเชื่อในสิ่งๆนี้อยู่เสมอและตลอดไป ♥

#3 JSAnGelSM

JSAnGelSM

Kibum Kingdom

• Moderator

Posted 16 January 2012 - 10:02 PM

ปีนี้จะได้ออกมาจากกรมแล้วเนอะ!!
คิดถึงมากกก จะได้กลับมาอยู่บนเวทีซะที ^___^b เรายังรอนายอยู่นะ
จะว่าไป สองปี มันก็ไม่ช้า ไม่เร็ว.....

แต่เราไม่รู้ว่า พอถึงตาเราเอง เราจะทนได้ขนาดไหน
เพราะทุกวันนี้ก็......แล้ว

ขอให้พี่มีความสุขมากๆๆ รีบออกมาจากกรมไวๆ
เอลฟ์ทุกคนคิดถึงพี่มากๆ อยากเจอแล้วๆ คิๆๆ
หวังว่าเราจะได้เจอกันเร็วๆนี้นะคะ ^____^v

สุขสันต์วันเกิด และมีความสุขมากๆนะ คิมยองอุน!!!

#4 lukpar&sungmin

lukpar&sungmin

Eunhyuk City

Posted 16 January 2012 - 10:14 PM

HBD kim youngwoon oppa

อีกไม่กี่วันพี่หมีจะออกจากกรมแล้ว
ดีใจมาก เวลามันผ่านไปเร็วเหมือนกันนะ
ขอให้พี่หมีมีความสุขมากๆนะค่ะ รักพี่หมี

Edited by lukpar&sungmin, 19 January 2012 - 09:52 PM.

#5 ClouDy-Moose

ClouDy-Moose

Shindong World

• Interests:เมนหมวย Y Blood หมวยเคะ จะอึนหรือคิโอหมด =.,=

Posted 16 January 2012 - 10:43 PM

HBD Kangin Oppa!!

Wait For You @28/01/12

#6 kwany

kwany

Sungmin Property

Posted 16 January 2012 - 10:56 PM

HBD นะคร้า^^ พี่หมี !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

คิดถึงงงงงงงงงงงง พี่หมี.........อีก 3 เดือน เราจะได้เจอกันแล้วนะคะ
คึคึ
ปีนี้พี่คงโตเต็มตัวและน๊า
ทำอะไรก็คงคิดมากขึ้นนน
มีความสุขมากๆนะคะ
ออกมาแล้วก็อย่าซนอีกนะ
เค้ารอต้อนรับเสมอๆๆๆๆๆๆๆ เราจะกลับมายืนอยู่บนเวทีด้วยกันอีกครั้งและน๊าาาาาา

เค้ารักพี่และรอพี่เสมอนะคะ

พี่หมี ที่รัก
...
...

ปล*-* ไม่เข้าใจว่าทำไมพี่หมีมา พี่ทึกต้องไปด้วย..........เค้าเศร้ารอเลยง่าาาาาาาา

Edited by kwany, 16 January 2012 - 11:06 PM.

#7 PoNDkY

PoNDkY

♥KYUHYUN & RYEOWOOK♥

• Moderator

Posted 16 January 2012 - 10:58 PM

จอง

#8 annnyelf

annnyelf

Posted 17 January 2012 - 01:10 AM

HBD พี่หมีคัง อิอิ
ขอให้ โอปปา มีความสุขมากๆๆนร้าคร้าาา
ขอให้ โอปปา มีสุขภาพแข็งแรง
ขอให้ โอปปา หล่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขึ้น น่าร๊ากกกกขึ้นทุก ๆ วันนร้าอิอิ
กลับมาหา E.L.F เร็วๆๆๆๆนร้าาา คิดถึงมากมายยยยย

รัก โอปปาที่สุดเรย

#9 am-bezi

am-bezi

Ryeowook Hamlet

Posted 17 January 2012 - 02:54 AM

อั่ยย่ะ วันนี้แล้วสินะ เร็วจริงๆ
พี่หมี วันเกิดปีนี้
ให้ให้ร่ำรวยความสุขนะเจ้าคะ

รักและรอพี่เสมอน้าาาา ใกล้จะถึงวันออกแล้วสิ คริๆๆๆ ตื่นเต้น
ยังไงก็ตามขอให้สมหวังทุกประการในวันเกิดนะเจ้าคะ

#10 Doraemon

Doraemon

Sungmin Property

Posted 17 January 2012 - 08:56 AM

HAPPY BIRTHDAY KIMYOUNGWOON

สุขสันต์วันเกิดพี่หมีคังสุดหล่อ
อดีตเป็นสิ่งที่ผ่านไปแล้ว อย่าไปคิดถึงแค่เก็บไว้เป็นบทเรียน
มีความสุขมากๆนะค่ะ สุขภาพแข็งแรง (เท่าที่เห็นนี่น่าจะแข็งแรงอยู่นะ คิคิ)

เย่เย่ ปีนี้จะได้เจอกันแล้ว กลับมาหาเอลฟ์เร็วๆนะค่ะ ทุกคนรออยู่
คิดถึงมากมากมากกกก ^^

M0025.gif M0025.gif M0025.gif

#11 SungMin Ku

SungMin Ku

Kangin Village

Posted 17 January 2012 - 11:55 AM

Happy Birthday Kim Youngwoon

สุขสันต์วันเกิดนะคะยองอุน ในที่สุดการรอคอยขอเรากำลังจะสิ้นสุดสักที

ปีนี้สินะที่เราจะได้เจอกันสักที ยองอุนอ่า นายรู้มั้ยฉันคิดถึงนายมากเลย ^^

วันเกิดนายปีนี้ขอให้นายมีความสุขมากๆ มีหน้าที่การงานที่ดี เป็นที่รักของทุกคน

เรื่องอะไรที่มันเลวร้ายถ้าเลือกได้ฉันอยากให้นายเลือกที่จะลืมมันแล้วเริ่มใหม่

กลับสิ่งใหม่ที่กำลังจะมาในวันเกิดของนายปีนี้ ยองอุน ขอบคุณนะที่นายเกิด

มาเป็นหนึ่งใน Super Junior และ นายอย่าลืมนะไม่ว่าจะยังไงฉันคนนี้จะยืนข้างๆนายเสมอ

รักนายนะ คิมยองอุน มีความสุขมากๆนะ
สุขสันต์วันเกิด

#12 lee_kwan

lee_kwan

Donghae Land

Posted 17 January 2012 - 01:02 PM

HAPPY BIRTHDAY TO U. พี่หมีอ๊า ใกล้จะได้ออกจากกรมแล้วน๊า คิดถึงพี่หมีจัง

ขอให้ปีนี้ มีความสุขมากๆๆนะค่ะ พี่ชายตัวโต

#13 buddyoowoo

buddyoowoo

Siwon Palace

Posted 17 January 2012 - 01:13 PM

พี่หมีน้อย ^^
HBD Kangin
ขอให้มีคามสุขมากๆน่ะค่ะ
คิดอะไรก็ขอให้สมดั่งปรานารถนะค่ะ
จะออกจากกรมแล้วคิดถึงพี่จังเลย ^^

#14 soraida

soraida

Member

Posted 17 January 2012 - 02:34 PM

คังอินอปป้า~ Happy Birthday น้ะค้า

อีกไม่กี่เดือนอปป้าก้อจะออกจากกรมแล้วน้ะ คิดถึงอปป้าจัง M0025.gif

ยังไงก้อขอให้อปป้ามีความสุขมากมายน้า สุขภาพร่างกายแข็งแรง ><'

#15 kanryo05

kanryo05

Kangin Village

Posted 17 January 2012 - 02:42 PM

สุขสันต์วันเกิดจ้าา

พี่คังง คิดถึงจิงๆๆๆ

มีความสุขมากๆๆนะ

ตั้งใจทำงาานนะค่ะ

สู้ๆๆ จะเปงกำลังใจให้ตลอดนะ

#16 joycema24

joycema24

Eunhyuk City

Posted 17 January 2012 - 02:43 PM

Happy Kangin's Day ^ ^

2 ปี ผ่านไปไวมากกกก อีกไม่กี่เดือนเราก็จะได้เจอกันแล้ว กลับมาทำกิจกรรมร่วมกับเมมเบอร์ไวๆ นะ คิดถึง มีความสุขมากๆ ล่ะ

#17 nanjung

nanjung

Posted 17 January 2012 - 03:05 PM

HBD
มีความสุขมากกกกกกกกกกกนะค่ะ

#18 praew411

praew411

Posted 17 January 2012 - 06:00 PM

สุขสันต์วันเกิดค่ะ
กลับมาเร็วๆนะ

#19 AmpSirapassorn

AmpSirapassorn

Member

Posted 17 January 2012 - 06:03 PM

HBD ค่ะ
มีความสุขมากๆ
สุขภาพแข็งแรงนะคะ
ร่ำรวยๆ
หล่อขึ้นไป ขึ้นไป ขึ้นไป !!! สาธุ !!!

ปีนี้ก็ได้ออกจากกรมแล้ว (เย้ๆ ดีใจ)
ดีใจสุดๆ การรอคอยก็ใกล้จะจบแล้ว

อย่างนี้ต้องฉลอง !!!

ปล. พี่หมีกลับมา แต่พี่ทึกกี้เข้ากรมแทน อีกใจนึงดีใจ อีกใจนึงเศร้า
เฮ้ออออออออออออ ~ TT^TT

#20 flukey

flukey

Posted 17 January 2012 - 06:22 PM

HBD ครับ
ขอให้พี่คังอิน คิมยองอุน มีความสุขมากๆนะครับ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง
คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมดังปรารถนา
กลับมาเร็วๆนะครับ
พวกเราคิดถึงพี่ครับ
ออกจากกรม รีบฟิตหุ่นเร็วๆนะครับ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ชาย

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users