Jump to content

»-(¯`v´¯)-»Happy Birthday "Lee Sungmin"»-(¯`v´¯)-»

• This topic is locked This topic is locked
41 replies to this topic

#1 JSAnGelSM

JSAnGelSM

Kibum Kingdom

• Moderator

Posted 31 December 2011 - 10:00 PM

มาอวยพรให้ซองมินกันนะคะ

#2 JSAnGelSM

JSAnGelSM

Kibum Kingdom

• Moderator

Posted 31 December 2011 - 10:01 PM

สุขสันต์วันเกิดนะคะ สุดที่รัก รักที่สุด >3<

ปีที่ผ่านมานี่ก็มีหลายเหตุการณ์ที่ผ่านมาแหละเนอะ
มีทั้งดีใจ เสียใจ มีความสุข ผิดหวัง รอยยิ้มและน้ำตาคละเคล้ากันไป

แต่ก็ดีใจที่มีพี่อยู่ เพราะพี่เป็นเหมือนกำลังใจและรอยยิ้ม
ถึงแม้หลังๆมานี้อาจจะเหมือนละเเลยไปบ้าง
แต่พี่คือสุดที่รัก และคนที่เค้ารักที่สุด...

ขอบคุณสำหรับการได้พบเจอกันสี่ครั้งในปีนี้ ซึ่งกระจุกอยู่ครึ่งปีแรกหมดเลย ฮ่าาา
เราก็ไม่ได้เจอกันนานแล้วเนอะ เค้าคิดถึงมากๆเลย ><~~~~~
อยากเจอพี่อีกเร็วๆนี้ แล้วเจอกันนะคะ.....

ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขกับทุกๆอย่างที่ทำ
ดูแลตัวเองด้วยนะ อย่าหักโหมเกินไป สุขภาพเป็นเรื่องสำคัญ
และปีหน้าจะมาแฮปใหม่น้า~~

รักที่สุดเลย อีซองมิน

#3 9483

9483

Donghae Land

• Staff

Posted 31 December 2011 - 10:08 PM

╮( ̄▽ ̄)╭ | H A P P Y B I R T H D A Y | ╮( ̄▽ ̄)╭

HAPPY BIRTHDAY TO YOU SUNGMIN OPPA
IT'S AMAZING HOW FAST THE TIME HAS PASSED
AND IT'S ANOTHER YEAR THAT WE, ELF, ARE HERE BY YOUR SIDE TO CELEBRATE
AND WISH YOU THE BEST OF YOUR LIFE

NO MATTER WHAT..NO MATTER WHEN
NO MATTER WHERE..NO MATTER WHY

WE WILL BE HERE, CHEERING YOU UP
SHOUTING THE LOUDEST WE CAN
RAISING OUR LIGHT STICKS IN HAND TO SUPPORT YOU

WISH YOU THE BEST OF LUCK
THE BEST OF HEALTH
THE BEST OF HAPPINESS

AND

THE BEST OF YOU..LEE SUNGMIN

#4 chul2

chul2

Shindong World

Posted 31 December 2011 - 10:16 PM

HBD sungmin oppa

มีความสุขมากๆนะคะ ขึ้นปีใหม่ แถมยังวันเกิดอีกด้วย มีความสุข 2 เท่านะคะ

#5 Minll-Snowll

Minll-Snowll

Ryeowook Hamlet

Posted 31 December 2011 - 10:28 PM

สุขสันต์วันเกิดนะ พี่ซองมิน

อายุ27แล้ว ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขกับทุกอย่างที่ทำ
ดูแลตัวเองด้วยนะ อย่าหักโหมเกินไป ดูแลสุขภาพด้วย

คิดถึงพี่มากๆเลย ><~~~~~
อยากเจอพี่อีกเร็วๆนี้ แล้วเจอกันนะคะ.....

ปล.พายบลูเบอร์รี่นี้ ทำเองค่ะ เลยสวยได้แค่นี้--*

Edited by Minll-Snowll, 03 February 2012 - 09:03 PM.

#6 lukpar&sungmin

lukpar&sungmin

Eunhyuk City

Posted 31 December 2011 - 11:15 PM

Happy Birthday Lee Sungmin

สุดที่รักของช้านนนนนแก่ขึ้นอีกแล้วปีนึงนะ คึคึ สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะมินนี่^^
ไม่น่าเชื่อเนอะว่า27แล้วอ่ะ หน้าไม่ให้เลยนะ คึคึ หน้าพี่เด็กได้อีกอ่ะที่ร้ากกกกก
น่ารักที่สุดเลยคุนเมน อิอิ เพ้อแล้วอันนี้ 555
ยังไงก็ขอให้พี่มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆเลยนะ พักผ่อนเยอะๆด้วย
กินเยอะๆอย่าไปอดมันเลยอ้วนๆแบบนี้แหละน่ารัก คึคึ
แต่อย่าอ้วนมากละกันอันนั้นก็ไม่ดีเท่าไรนะ 5555
เป็นอีซองมินที่น่ารักแบบนี้ตลอดไปนะ เราจะอยู่ด้วยกันตลอดไปเล้ย
รักเธอมากๆนะอีซองมินที่รักกกก!!

Happy New Year 2012 & Happy Birthday Oppa ^^

Edited by lukpar&sungmin, 01 January 2012 - 12:40 PM.

#7 dear2lovesj

dear2lovesj

Kangin Village

Posted 31 December 2011 - 11:34 PM

Happy New Year & Happy Birth Day Lee Sungmin
ปีใหม่มาอายุก็เพิ่มขึ้นด้วยน่ะพี่ 27 แล้วสิน่ะ
มีความสุขมากๆน่ะพี่ ซารังเฮ ^^

Edited by dear2lovesj, 03 January 2012 - 02:41 PM.

#8 sujusnsd

sujusnsd

Ryeowook Hamlet

Posted 01 January 2012 - 01:21 AM

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่มิน

ยี่สิบหกแล้ว ฮ่าๆ ขอให้พี่มีความสุขมากๆ
สุขภาพแข็งแรงนะคะ สมปรารถนาทุกประการเลย
พวกเราจะรัก และเดินเคียงข้างกันตลอดไป
สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่~ M0080.gif

#9 nootum

nootum

Posted 01 January 2012 - 02:58 AM

HBD Lee Sungmin & Happy New Year
มีความสุขมากๆนะค่่ะ
สมหวังทุกอย่างอย่างที่ปราถนา
รักพี่นะค่ะ
และจะรักตลอดไป

#10 Knock-Pizz

Knock-Pizz

Posted 01 January 2012 - 05:18 AM

HAPPY BIRTHDAY TO MY MINI SUNGMIN

ก้าวย่างเข้าปีใหม่แล้วก็ได้ฉลองวันเกิดของพี่ซองมินด้วย เค้ามีความสุขมากๆเลยล่ะ =)
ไม่รู้กี่ปีที่รักพี่มาได้นานขนาดนี้ ผ่านอะไรมาด้วยกันเยอะแยะ ถึงแม้พี่จะไม่รู้ว่ามีเอลฟ์คนนี้อยู่ แต่พี่รู้ว่ามีเอลฟ์อยู่เคียงข้าง
เราไม่ได้เจอกันนานมากแล้วนะ ;( ปีนี้ก็แค่ 2 ครั้งเองมั้ง เค้าคิดถึงพี่มากๆเลยอะ คิดถึงจริงๆ อยากเจอเร็วๆนี้ด้วย !!
เอาล่ะ ไม่อยากพร่ามอะไรที่อยู่ในใจมากมาย *แค่ได้ระบายนิดหน่อยก็พอเนอะ (:

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดคะพี่ ขอคุณอำนาจในสากลโลกจงดลบันดาลให้พี่มีแต่ความสุข ความเจริญ
ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ มีงานเข้ามาเรื่อยๆแต่ไม่ใช่ว่าเยอะจนไม่มีเวลาพักหรือเวลาส่วนตัวเลย
ได้ทำในสิ่งที่ตัวเองอยากจะทำ สมหวังกับทุกๆเรื่องที่ต้องการ อยู่เป็นเมมเบอร์ลำดับกลางของซุปเปอร์จูเนียร์ตลอดไป ~
เค้าขอสัญญาว่าจะเป็นเอลฟ์ที่ดี จะทำทุกอย่างเพื่อพี่และซุปเปอร์จูเนียร์ตลอดไป รักพี่ที่สุดเลยนะพี่ซองมิน

Edited by Knock-Pizz, 01 January 2012 - 05:21 AM.

#11 u4gartoon

u4gartoon

Hangeng Town

Posted 01 January 2012 - 08:22 AM

สุขสันต์วันเกิดและแฮปปี้นิวเยียร์ไปพร้อมๆ กันเลยนะคะ laugh.gif
เรื่องร้ายหรือเรื่องไม่ดีอะไรที่ผ่านมาอย่าไปใส่ใจเลย
ทั้งวันเกิดทั้งปีใหม่ของให้ต่ายน้อยมีความสุขมากๆ
หวังอะไรขอให้สมหวังนะคะ
งานการรุ่งเรืองแล้วอย่าเจ็บไข้ได้ป่วยเลยนะคะ M0023.gif

#12 sungmin eunhyuk

sungmin eunhyuk

Mini_Caramel

• Interests:LOVE *!!TEUKIE!!* *!!HYUKIE!!* <br /> <br /> *!!MINNIE!!* *!!DONGIE!!*

Posted 01 January 2012 - 08:25 AM

ขอให้ซองมินนี่มีแต่ความสุขÿมีสุขภาพที่แข็งแรง
ขอให้สมหวังในทุกๆสิ่งนะคะ~ >3<

#13 loveuangel

loveuangel

Posted 01 January 2012 - 11:40 AM

HBD จ้ามินนี่

#14 joycema24

joycema24

Eunhyuk City

Posted 01 January 2012 - 01:34 PM

Happy Sungmin Day ^ ^

Hope this year will be one of another great years for you. Sungmin Fighting!!

Love U More...

#15 joy_sungmin

joy_sungmin

Posted 01 January 2012 - 02:06 PM

Happy Birthday Sungmin ♥

ที่รักของเรา วนมาถึงวันเกิดอีกครั้งแล้วนะ เร็วจังเลย
แต่จะกี่ปีๆ เราก็ยังรักคนนี้แหละ
รักที่สุดเลยยยยย
ขอให้มินมีความสุขมากๆ
ไม่ว่าจะปีนี้หรือปีไหนๆ

รักมิน รักเอสเจ รักที่สุด ^^

#16 tangmo_teukky

tangmo_teukky

Yesung Hotel

Posted 01 January 2012 - 03:12 PM

HBD นะค่ะ พี่ ^^
ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ
อย่าลืมดูแลสุขภาพนะ
สู้ๆ ค๊า

#17 keiropi

keiropi

Kangin Village

Posted 01 January 2012 - 03:57 PM

ซองมินผู้น่ารัก สุขสันต์วันเกิดนะคะ
เดือนอีกไม่กี่เดือนพวกเราก็จะได้เจอกันแล้ว ดีใจมากๆ
ขอให้ปีนี้เป็นปีที่ดียิ่งๆขึ้นไปของพี่นะคะ
อีซองมิน ไฟท์ติ้ง ^^

#18 lee_kwan

lee_kwan

Donghae Land

Posted 01 January 2012 - 04:44 PM

สุขสันต์วันเกิดพี่ชายนะค่ะ มีความสุขมากๆๆนะค่ะ พี่ชาย ร๊ากพี่ชายมากๆๆนะค่ะ

Happy Birthday to U

#19 BRINKANG

BRINKANG

Posted 01 January 2012 - 04:47 PM

HAPPY BIRTH DAY นะซองมิน ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง
และมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เดวเราก้เจอกันแล้วว ว ดีจัยจังงง

#20 PoNDkY

PoNDkY

♥KYUHYUN & RYEOWOOK♥

• Moderator

Posted 01 January 2012 - 05:27 PM

สุขสันต์วัดเกิดจ้า

ปีนี้ขอให้เป็นปีที่ดีนะ...

กินไวน์ยัง??

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users