Jump to content

•.★*...HAPPY BIRTHDAY ❀LEE DONGHAE❀...*★.•

• This topic is locked This topic is locked
57 replies to this topic

#21 -TANGKANG.

-TANGKANG.

Ryeowook Hamlet

Posted 15 October 2011 - 01:27 AM

HAPPYBIRTHDAY LEE DONGHAE
#26HAEppybday#26HAEppybday#26HAEppybday
----------------------------------------------------------
แฮปปี้ๆนะดงเฮขอให้หล่อๆน่ารักๆแบบนี้ไปตลอดเลย
มีความสุขมากมากมากที่สุดเลยนะ
รักนายนะลีดงเฮ:3

#22 ssall

ssall

Donghae Land

Posted 15 October 2011 - 01:57 AM

HAPPY BITH DAY TO LEE DONGHAE OPPA >/////<

แก่ขึ้นอีกหนึ่งปีแล้วนะค่ะ ช่วยดูแลสุขภาพของพี่ด้วยนะ
ฉันรู้ว่าพี่พยายามทำงานให้หนักขึ้น แต่ว่าสุขภาพก็สำคัญนะค่ะ ^^
ขอให้ในทุกๆ วันของพี่เป็นวันที่มีความสุขมากกว่าความทุกข์
ขอให้พี่ประสบความสำเร็จในทุกๆ ด้าน
ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้น พวกเราจะอยู่เคียงข้างพี่เสมอ
บางเวลาที่พี่เหนื่อย พี่ท้อ ขอแค่คิดถึงพวกเรา
พวกเราจะเป็นกำลังใจให้พี่นะค่ะ ^^
ฉันรู้ว่าพี่ชอบงานการแสดง อาจจะแคสติดบ้าง ไม่ติดบ้าง
แต่ว่าพี่ก็พยายามแล้วนะค่ะ พี่ทำดีแล้ว ^^
แล้วก็อย่าดื่ม อเมริกาโน่ กับ ซีวอนบ่อยๆ นะค่ะ เดี๋ยวจะพากันนอนไม่หลับเอา อิอิ
ฉันอยากขอให้พี่คิดให้น้อยลง เพราะบ่อยครั้งที่พี่คิดมากไปจนเกิดอาการน้อยใจ
อาจจะดีถ้าเราแคร์คนอื่น แต่ว่าอย่างที่พี่ทึกบอก ไม่ว่าใครจะพูดอะไร ขอแค่เราทำอย่างเต็มที่ก็พอแล้ว สู้ๆ นะค่ะ ^^

ในอนาคต หรืออาจจะตอนนี้ พี่คงอยากมีแฟน อยากแต่งงาน อยากมีลูก แล้ว
เพราะงั้นฉันขออวยพรให้พี่เจอคนที่ดีกับพี่อย่างแท้จริง
ไม่เสแสร้ง ไม่ทำให้พี่เจ็บปวด ไม่ทำให้พี่เสียใจ ขอให้คนๆ นั้น รักพี่ เข้าใจพี่ แล้วก็ดูแลพี่ดีๆ นะค่ะ ^^ b
สุดท้าย ขอให้พี่รักและเชื่อใจพวกเรา เอฟล์ทุกคนรักและจะไม่มีวันทิ้งพี่ และ super junior ไปไหนแน่นอนค่ะ
มีความสุขมากๆ นะค่ะ d ^^ b สุขสันต์วันเกิดค่ะ ^^

Edited by ssall, 15 October 2011 - 01:58 AM.

#23 Christmas~p~

Christmas~p~

Shindong World

Posted 15 October 2011 - 02:07 AM

15/10/2011
HBD to Lee Donghea oppa I hope you very very happy happy I wish you smile forever wish you good healthy I LOVE YOU

วันนี้ก็วันเกิดปีที่ 26 ของพี่แล้วนะค่ะ
สุขสันต์วันเกิด ขอให้พี่มีความสุขมากๆ มีความสุขตลอดไป
ขอให้หล่อๆๆ น่ารักๆๆ เป็นนีโม่ของเราตลอดไป
ขอให้สุขภาพแข็งแรง รักษาสุขภาพด้วยนะ อย่าหักโหมกับงานมากเกินไป
อย่าร้องไห้บ่อยนักนะ เพราะการที่พี่ยิ้มมันจะทำให้โลกนี้ดูสดใสมากกว่าเดิมเป็นล้านเท่า
พี่น่ารัก เป็นที่รักของทุกคน และเค้าก็รักพี่อย่างงี้ตลอดไป และตลอดกาล^^

I Love You Oppa Lee Donghea

#24 aow_rain

aow_rain

Kyuhyun Residence

Posted 15 October 2011 - 03:24 AM

Happy Birthday นะด๊องจ๋าา

จากวันแรกที่ได้รู้จักและได้รักจนถึงวันนี้ ไม่มีวันไหนที่ฉันไม่รักเธอ

ขอบคุณที่เกิดมา ขอบคุณที่เธอเป็นเธอในทุกวันนี้

ความจริงเรามีคำพูดเยอะแยะมากมายที่อยากจะพูด แต่ดันพูดไม่ออกซะงั้น อิอิ

งั้นคงได้แค่บอกเธอว่า มีความสุขมากๆนะ อย่าเจ็บ อย่าป่วย อย่าร้องไห้

เพราะถ้าเธอเจ็บ ฉันก้อจะเจ็บไปด้วย ถ้าเธอร้องไห้ ฉันก้อจะร้องไห้ด้วย

ขอให้มีความสุขในทุกวัน เป็นเธอในแบบที่เธอเป็นทุกวันนี้ แค่นี้ก้อรักจะตายแร๊ววววว

เราจะรักกันตลอดไปนะ... สัญญา

#25 haejaa

haejaa

• Interests:Super junior

Posted 15 October 2011 - 08:04 AM

เซงิลชุกคาฮัมนีดา อีทงเฮ

#26 u4gartoon

u4gartoon

Hangeng Town

Posted 15 October 2011 - 08:42 AM

Happy Birthday จ้า หนุ่มโรแมนติกแต่ขี้แยแห่งเอสเจ M0080.gif
ไม่ได้ว่านะ จะบอกว่าน่ารักดีต่างหาก
อายุเพิ่มอีกปี แต่ก็ขอให้ร่าเริงแข็งแรงอย่าเจ็บไข้ได้ป่วยนะคะ
งานการขอให้รุ่งเรือง แต่ก็อย่าลืมดูแลตัวเองด้วยนะ
ไม่ใช่แค่วันเกิดแต่ขอให้มีความสุขตลอดไปเลยค่ะ M0023.gif

#27 monelf

monelf

Posted 15 October 2011 - 09:40 AM

M0023.gif Wish you have very haappy,strong heart and health.I hope you don't give up and fight with your heart and yourself.I'll be with you and follow you go on.you'll be in my heart forever.you're usually ill.Take care of yourself.^^^^Very happy!!Happy!!Happy and happy.^^^Take care. M0023.gif

#28 ugifteukie

ugifteukie

Posted 15 October 2011 - 09:53 AM

HAPPY BIRTH DAY LEE DONGHAE OPPA
ขอให้มีแต่ความสุข สมหวัง ร่ำรวย หล่อวันหล่อคืน
มีแต่คนรัก และน่ารักอย่างนี้ตลอดไป
ที่สำคัญอยู่เป็น Super Junior ตลอดกาล
I LOVE SUPER JUNIOR 13 ONLY

#29 eunsungye

eunsungye

Yesung Hotel

Posted 15 October 2011 - 11:21 AM

ขอให้พี่มีความสุขมากๆ นะคะ เป็นเด็กน้อยอย่างนี้ต่อไป น่ารักดี
สุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บไม่ป่วย
อยู่กับพวกเราตลอดไปนะคะ
ไม่ว่าจะสุขหรือทุกข์ พวกเราจะอยู่เคียงข้างพวกพี่ตลอดไปค่ะ
เอล์ฟรักพวกพี่นะคะ

#30 parnja

parnja

Posted 15 October 2011 - 12:30 PM

HBD ค่ะพี่^__^
วันเกิดปีนี้ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
อย่าเจ็บอย่าไข้ อย่าไม่สบายนะ
น่ารักแบบนี้ตลอดไป เป็นปลานีโมน้อยของ SJ+ELF ตลอดไปคะ...

#31 icepixel

icepixel

Kangin Village

Posted 15 October 2011 - 01:05 PM

HBD พี่ชายที่น่ารักของเอลฟ์ มีความสุขมากๆๆๆๆนะ ฉันรักพี่ ><
Lee Donghae !

Edited by icepixel, 15 October 2011 - 01:05 PM.

#32 buddyoowoo

buddyoowoo

Siwon Palace

Posted 15 October 2011 - 02:56 PM

HBD จ้า ด๊อง^^
ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ
ปีนี้อายุ 26 แล้วน้าา
สุขภาพแข็งแรง อยู่กับ E.L.F. ไปตลอดไปน้าค๊ะ^^

#33 joycema24

joycema24

Eunhyuk City

Posted 15 October 2011 - 03:34 PM

Happy DongHae Day ^ ^

มีความสุขมากๆ นะจ๊ะหมวยเล็กผู้เป็นที่รักของเอลฟ์ Love U More ^ ^

#34 chichi

chichi

Posted 15 October 2011 - 03:56 PM

สุขสมหวังในทุกๆสิ่งนะมายเฮ
เราจะอยู่ตรงนี้ ตรงที่แห่งนี้เป็นกำลังใจให้ อยู่เคียงข้างกันตลอดไป

#35 kwany

kwany

Sungmin Property

Posted 15 October 2011 - 05:15 PM

แก่ขึ้นอีกปีและนะคะ หมวยยย
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ
ขอให้ รวย ๆ สวย ๆ หล่อ ๆ
ขอให้อยากได้อะไรก็ได้ทุ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก อย่างนะคะลูก
อย่าขี้งอลล ขี้น้อยใจมากนักนะ เดี๋ยวหน้าเหี่ยวว
คึคึ
อย่าแกล้งเหงือกให้มากนักน๊า สงสารกันบ้าง
อย่าแอบนอกใจบอมมี่นะ หม่ามี๊รู้ทัน
หม่ามี๊รักหนูเกมือนที่รักพี่ๆน้องๆ หนูทุกคนนะคะลูก
อยากให้หนูอยู่ด้วยกันแบบนี้ไปนานๆๆ
อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าไข้นะคะ
แล้วถ้ามีโอกาสบินมาหาหม่ามี๊บ่อยๆนะคะลูกๆๆๆ อิอิ

ปล*-* อย่าออกกำลังกายมากเหมือนวอนนี่นะลูก เดี๋ยวนมขึ้นๆๆๆ 555+++

#36 My_skin

My_skin

Posted 15 October 2011 - 06:09 PM

Happy Birhtday To Donhae Uppa
Wish u happy , healthy and successful
happy is all around

#37 eloft

eloft

Posted 15 October 2011 - 06:12 PM

ยู้วววววววววววว วู้วววววววววววววววววว
สุขสันต์วันเกิดนพพี่ชายสุดหล่อ 555555
มีความสุขม๊ากกกกกมาก แล้วก็สุขภาพแข็งแรง
มาไทยบ่อยๆด้วน้าา 55 จอกพปอนสนล.

#38 Rainbowz

Rainbowz

Posted 15 October 2011 - 06:24 PM

ร้ากกกกกกกกกกกกทู๊กวัน

นะจ๊ะ

ปลา้น้อย ^^

#39 chul2

chul2

Posted 15 October 2011 - 06:39 PM

hbd donghae oppa

มีความสุขมากๆนะคะ ปลาน้อยของเอลล์ อย่าร้องไห้ อย่าเจ็บป่วย แล้วเอลล์จะยืนยิ้มอยู่ข้างๆตลอดไปค่ะ

#40 look-nam

look-nam

Posted 15 October 2011 - 07:11 PM

ขอให้พี่มีความสุขกับปีนี้มากๆ

สุขภาพแข็งแรงทำงานดีๆ

หล่อขึ้นทุกวัน

น่ารักน่าหยิกแบบนี้ตลอดไป

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users