Jump to content

•.★*...HAPPY BIRTHDAY ❀LEE DONGHAE❀...*★.•

• This topic is locked This topic is locked
57 replies to this topic

#1 JSAnGelSM

JSAnGelSM

Kibum Kingdom

• Moderator

Posted 14 October 2011 - 10:00 PM

สุขสันต์วันเกิด ปลาน้อยแห่ง Super Junior
มาร่วมอวยพรทงเฮด้วยกันนะคะ

#2 JSAnGelSM

JSAnGelSM

Kibum Kingdom

• Moderator

Posted 14 October 2011 - 10:00 PM

สุขสันต์วันเกิดนะ ^____^

เราไม่มีการ์ดสวยๆ รูปสวยๆให้อย่างคนอื่นเค้า
เรามีแต่ รูปชุดนี้ ที่เป็นความทรงจำที่มีกับเธอ ในรอบปีที่ผ่านมา

ถึงแม้จะไม่ได้เจอบ่อยเหมือนปีที่แล้ว แต่มันก็เต็มไปด้วยความทรงจำที่ดี
การที่ได้เจอหน้ากันแต่ละครั้ง ไม่ว่าจะเจอกันบ่อยขนาดไหน
แต่มันก็ทำให้ตื่นเต้น และดีใจมากยิ่งขึ้น ขึ้นไปอีก

ขอบคุณโชคชะตาก็ได้มั้ง ที่ทำให้เราได้เจอกับเธอ....

เรามานั่งคิดว่า ที่จริงแล้ว เราอาจจะเมนเธอตั้งแต่วันแรกที่เจอกันก็ได้มั้ง ^^

ยังไงก็ขอให้เธอมีความสุขมากๆ ความสุขของเธอคือความสุขของเรา
ยิ้มเยอะๆ อย่าหักโหมในการทำงานนะ แล้วก็อย่างอแงด้วยรู้มั้ย
ปีนี้ ไม่ได้ฉลองวันเกิดกับเธอเหมือนปีที่แล้ว
แต่ก็จะขอส่งใจจากที่นี่ ไปให้ที่โน้นนะ
แล้วก็ขอให้สุขภาพแข็งแรงด้วย อย่าไม่สบายนะ
(อย่างที่เธอชอบบอกทุกคนไง)

เราจะรักเธอตลอดไป เราสัญญา....

#3 monakyusa

monakyusa

Shindong World

Posted 14 October 2011 - 10:03 PM

May this year be your best ever.
I hope all your birthday dreams and wishes come true.
Not just a year older, but a year better.
Here's to another year of experience.
A simple celebration, a gathering of friends; here is wishing you great happiness, a joy that never ends.
A birthday is just the first day of another 365-day journey around the sun. Enjoy the trip.

สุขสันค์วันเกิด เย้ๆๆๆๆ

#4 kim_aommy

kim_aommy

Posted 14 October 2011 - 10:05 PM

HAPPY BIRTHDAY TO LEE DONGHAE !!!
สุขสันต์วันเกิดนะ "พี่ล่ำ" 5555
ปีนี้อายุเท่าไหร่เเล้วนะ 26แล้วใช่ป่ะ ว๊าวววววว เร็วจังเลย
ผ่านไปอีก1ปีที่อวยพรวันเกิดให้พี่ชาย คนนี้

ก็ขอให้..... พี่ชาย(ล่ำ)มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนา ร่ำรวยๆ
ที่สำคัญ ที่ย้ำทุกปี พักผ่อนเยอะๆ การพักผ่อนเป็นสิ่งสำคัญที่สุด
แล้วก็มีเรื่องทุกข์ใจอะไร อย่าเก็บไว้คนเดียวเลยนะ อย่าลืมว่ายังมีน้องสาวอีกคนอยู่ตรงนี้ ยังเป็นกำลังใจให้พี่ชายเสมอ
อีกอย่างนึง มาเมืองไทยบ่อยๆนะ มาเชียงใหม่อีกก็ได้ ^v^ อยากให้มาอีกเยอะๆ

ปล.รักพี่ล่ำของพี่แห้งเสมอ ^^
ปล2. การ์ดวันเกิด คือ มันรีบมาก เลย ออกมาได้แค่นี้ เก๊าขอโต๊ดนะพี่ล่ำ *ยิ้มหวาน*

Edited by kim_aommy, 14 October 2011 - 11:28 PM.

#5 FAELF

FAELF

Ryeowook Hamlet

Posted 14 October 2011 - 10:05 PM

생일축하해요 동해 오빠 ♥♥
แซงอิลชุกคาแฮโย สุขสันต์วันเกิดนะพี่ทงเฮ (:

ปีนึงผ่านไปไว้ไวเนอะ , รู้สึกเหมือนเพิ่งแฮปพี่ไปเองอ่ะ 555555 .
ก็ขอให้พี่มีความสุขมากมากมากมากมากมากเหมือนที่เป็นอยู่
ขอให้สุขภาพแข็งแรง ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน แล้วก็อายุยืนๆนะคะ !

ก็ไม่มีอะไรจะพูดแล้วง่ะ .. มันพูดไปหมดแล้วตั้งแต่ปีแรกที่แฮปพี่
พูดกี่ปีๆก็เหมือนเดิม 55555555 แต่ก็อยากพูดนะ ไม่เคยเบื่อเลยล่ะ -.-

ก็ขอบคุณนะคะที่เกิดมาบนโลกนี้ ขอบคุณที่ไม่เคยละทิ้งความฝันตัวเอง
ขอบคุณที่มาเป็นส่วนหนึ่งของซุปเปอร์จูเนียร์ ,
เพราะถ้าพี่ไม่ได้มาอยู่ตรงนี้ ตอนนี้เราคงไม่ได้เจอกัน ไม่ได้รักกันอย่างที่เป็นอยู่ ..
ขอบคุณมากจริงๆ . ขอบคุณที่พี่เป็นคนเข้มแข็ง และขอให้พี่เข้มแข็งแบบนี้ต่อไป

เป็นอีทงเฮที่นุ่มนวลอ่อนโยน แต่แข็งแกร่งในคราวเดียวกันแบบนี้ต่อไปนะคะ .

'ฉนรกเธอเมเคยเบลยนตงแตนาทแรกทเราพบกน .
รกมากมากนะ @donghae861015 สขสนตวนเกดครบรอบยสบหกบ'

#26HAEppybday ♥

Edited by FAELF, 16 October 2011 - 05:25 PM.

#6 LeeNook-Duckiiz

LeeNook-Duckiiz

Yesung Hotel

Posted 14 October 2011 - 10:06 PM

HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!
ปีนี้ 26 แล้วนะตัว > <
อย่างรวดเร็วอ่ะ !!

ขอให้พี่มีความสุขมากๆ
เป็นภรรยาที่ดีของฮยอกด้วย 555
ขอให้มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง
แล้วก็พักผ่อนเยอะๆด้วย เป็นห่วง !!
แล้วก็เป็นพี่ชายที่น่ารักอย่างนี้ตลอดไปนะคะ :']]
รักนาย ผช.คนที่ 9 แห่ง ซุเปอร์จูเนียร์ ♥

ปลาลิง.พยายามทำการ์ดสุดความสามารถแล้ว ได้เท่านี้ล่ะ 55
ถึงไม่สวย แต่มันก็ทำด้วยใจนะ :'))

Edited by LeeNook-Duckiiz, 15 October 2011 - 01:06 AM.

#7 Naniiz-SJ

Naniiz-SJ

Posted 14 October 2011 - 10:32 PM

#26thHAEppybday Lee Donghae'♥ (ในที่สุดก็เที่ยงคืน -เวลาเกาหลี- สักที)
รักโอป้านะ ขอให้โอป้าอยู่กับเอลฟ์ตลอดไป :') ขอให้โอป้าดูแลฮยอกแจให้ดีๆนะ >__<'
ขอให้โอป้ายิ้มเยอะๆนะ เอลฟ์รักพี่นะพี่รู้เปล่า ? ฮิ ฮิ >////<
ยังไงก็ขอให้โอป้าแข็งแรง อย่าทำงานหนักมากนะ อย่าหักโหมมากเป็นห่วง
ขอให้มีความสุขมากๆ รักโอป้าเสมอค่ะ ;')

#8 PHNz

PHNz

Posted 14 October 2011 - 10:34 PM

Happy Birthday to Lee Donghae
สุขสันต์วันลืมตาดูโลกนะคุณเมน ~
ขอให้มีความสุขมาก ๆ มีเวลาพักผ่อนเยอะ ๆ
ขอให้มีเงินใช้ตลอปี มีเงินถุงเงินทั้งอยู่ในเซฟ
แล้วก็มาขอเราไว ๆ นะ เรารออยู่นะเธอ อิ้อิ้ <33

ถึงเราจะมีตัวเลือกเยอะ เปลี่ยนใจไปหาคนอื่นบ่อย แต่เธอก็คือนัมเบอร์วันของเรานะ -//////-

Edited by PHNz, 14 October 2011 - 10:38 PM.

#9 PloY-YuN-HaE

PloY-YuN-HaE

Donghae Land

Posted 14 October 2011 - 10:45 PM

แปะ

#10 xumeijing_haejung

xumeijing_haejung

Posted 14 October 2011 - 10:46 PM

อ่า~
ก็ขอ HBD พี่ชายที่น่ารักคนนี้นะคะ
แม้ว่าจะได้เจอตัวเป็นเพียงแค่ครั้งเดียว
แต่หนูก็ติดตามตามติดพี่มานานพอสมควรนะเออ -3-
ปี่นี้พี่ก็อายุเพิ่มขึ้นไปอีกหนึ่งปี
แต่ความน่ารักของพี่ไม่ได้ลดลงไปเลยมีแต่เพิ่มขึ้น(ตามอายุ...มั้ง)
ก็ขอให้พี่มีความสุขในสิ่งที่พี่เลือกที่จะทำ
ขอให้พี่สุขภาพแข็งแรง
อยู่กับเอลฟ์ตลอดไปนะคะ
หนูจะคอยดูพี่ คอยให้กำลังใจพี่อยู่เสมอแม้ว่าพี่อาจไม่รู้ก็ตาม(ก็เอลฟ์เยอะอ่ะ)
สุดท้ายหนูอยากเห็นพี่และพี่ๆทุกคนมีความสุขนะ
ปล.พวกพี่มีความสุขหนูก็มีความสุขด้วยเพราะได้อ่านได้เห็นเรื่องของพี่ๆทีไรยิ้มได้ทุกที ^^

#11 noklastfare

noklastfare

Posted 14 October 2011 - 11:06 PM

M0080.gif M0080.gif

#12 Nam-Pung

Nam-Pung

Kyuhyun Residence

Posted 14 October 2011 - 11:17 PM

สุขสันต์วันเกิดนะปลานีโม่ ผู้น่ารัก ><
ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรงง
มีความสุขตลอดปี !!~
ขอให้หล่อ ขึ้น น่ารักขึ้น (ปกติก็หล่อน่ารักอยุแล้วว) ให้เป็นทวีคูณ
เหนื่อยก็พักบ้างง อย่าหักโหมมากเกินไป

ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้และจะยืนเคียงข้างพี่ตลอดไปเลยย ><

#13 kam

kam

Hangeng Town

Posted 14 October 2011 - 11:30 PM

แปะสึ !!!

#14 yokkiilovesj

yokkiilovesj

Posted 14 October 2011 - 11:30 PM

สุขสันต์วันเกิดนะ "ลีทงเฮ" ขอให้พี่มีความสุขมาก ๆๆ นะ น่ารัก หล่อ อย่างงี้ตลอดไป !! อ่อ...แล้วก็เป็นที่รักของ "คิมคิบอม"ตลอดไปนะคะ ^^ อยู่กับพวกเราชาวเอลฟ์ไปตลอดไป รักษาสุขภาพด้วยนะคะ biggrin.gif ขอสัญญาว่าจะรักเอสเจและเอลฟ์ทุก ๆคน ตลอด ๆๆ อ่ะ !! น่าร๊ากกก อ่ะ +++

#15 PoNDkY

PoNDkY

♥KYUHYUN & RYEOWOOK♥

• Moderator

Posted 14 October 2011 - 11:40 PM

จอง

#16 watmaka

watmaka

Pr_ELfdsSpblue13

Posted 14 October 2011 - 11:41 PM

ทงแฮฮยอง สุขสันต์วันเกิดนะครับ อิอิ
ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรงนะครับ มีรอยยิ้มทุกๆวัน
ดูแลตัวเองด้วยนะครับผม รักษาสุขภาพ อย่าหักโหมงานมากไปนะครับ

พี่เป็นคนแรกที่ผมจำได้เลยนะ เมนหลักของผม สู้ๆนะครับ
อยู่กับเอลฟ์เราตลอดไปนะครับ เราก็จะอยู่กับพี่ตลอดไปเหมือนกันครับ

โชคดีจังทีไ่ด้เป็นน้องชายพี่เนี่ย อิอิ

#17 bj_0115

bj_0115

Posted 14 October 2011 - 11:59 PM

สุขสันต์วันเกิดน้องทงเฮผู้น่ารัก
ขอให้มีความสุขมากๆ มีสุขภาพแข็งแรง
น่ารักแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆ นะ

รักน้องทงเฮตลอดไป

#18 flukey

flukey

Yesung Hotel

Posted 15 October 2011 - 12:26 AM

HAPPY BIRTHDAY LEE DONGHAE
ขอให้พี่ปลาน้อยมกโพมีความสุขมากๆนะครับ
สมหวังในปรารถนาในทุกๆอย่าง
เป็นที่รักของทุกๆคนทั่วโลกไม่ว่าใครก็ตาม
ทำอะไรก็ขอให้ประสบผลสำเร็จทั้งชื่อเสียง รายได้ ยอดขายนะครับ

รักพี่ชายคนนี้มากๆและทั้ง12คนที่เลือด้วย รักมากๆๆที่สุดทั้ง13คน

SUPER JUNIOR LEE DONGHAE
SJ13& E.L.F

#19 namufon

namufon

Posted 15 October 2011 - 01:24 AM

HAPPY BIRTHDAY na ka

ขอให้พี่มีความสุขมากๆเลยนะคะ
ขอให้สมความปรารถนาทุกๆสิ่งเลย
มีคนรักพี่แบบนี้ตลอดไป และรักยิ่งๆขึ้นไปอีก
ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ

รักพี่มากๆเลย

#20 TK_LOVER

TK_LOVER

Posted 15 October 2011 - 01:27 AM

HAPPY BIRTH DAY ผู้ชายหมายเลข 9 ของเอลฟ์ ^^

ขอบคุณที่เกิดมาเป็นซุปเปอร์จูเนียร์ วันนี้เป็นวันเกิดพี่ก็ขอ

ให้พี่มีความสุข มีสุขภาพที่แข็งแรง เป็นนีโม่ที่น่ารักแบบนี้ตลอดไป

และที่สำคัญอยู่ด้วยกันตลอดไปนะ ,, รักเธอมากมาย ♥~

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users