Jump to content

[ประกาศ]ความจริงทั้งหมดกับการสั่งAlbum Ver.A

• Please log in to reply
188 replies to this topic

#41 mammy

mammy

Shindong World

Posted 02 October 2011 - 09:24 AM

สู้ๆนะคะ ขอให้ได้เงินคืนเร็วๆ

มันเป็นเงินที่ทำให้ ผช ได้แดซังเลยก็ได้

อย่ายอมแพ้นพคพ

คนชั่วไม่มีวันได้ผุดได้เกิดหรอกค่ะ เราเชื่ออย่างงั้น

ต้องมีทางออกซักทาง ถ้าหาทางออกไม่ได้ก็ไปออกทางเข้านะคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ

#42 Pinkdiamond

Pinkdiamond

Posted 02 October 2011 - 09:25 AM

เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะค๊ะ

คนที่มีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น

แถมยังไม่เคยสำนึกเลยแบบนี้...เพลียจริง ๆ

ถึงจะรอรับอัลบัมเหมือนกัน แต่เห็นใจสต๊าฟทุกคนค่ะ

เพราะอยากให้เอสเจได้รางวัลจริง ๆ ถึงได้สั่งพรีจากที่นี่

ไม่นึกว่าจะมีมาร..ร้ายมาผจญแบบนี้ เป็นกำลังใจให้ทั้งสต๊าฟและ

เอลฟ์ทุกคนค่ะ สู้ ๆ

Edited by Pinkdiamond, 02 October 2011 - 09:26 AM.

#43 NU...MILD

NU...MILD

Sungmin Property

Posted 02 October 2011 - 09:28 AM

=_______________=

กับเอลฟ์เหมือนกันยังจะโกงกันอีกเนอะ

แถมยังเอาเงินไปตามเอสเจอีก เสียหมดเลยอ่ะ

ยังไงก็เอาใจช่วยทางบ้านนะคะ ^^

#44 lzlovelp

lzlovelp

Posted 02 October 2011 - 09:41 AM

สตาฟบ้านสิบสามลิงสืบเก่งมากอ่ะ จนรู้ว่า ยายจ.อยู่ที่ไหนยังไง
สรุปคือชี ปลอมแปลงโปรไฟล์ตัวเองทุกอย่างเลยใช่มั้ย ที่บอกว่ารวยโง้นงี้ ความจริงคือไม่มีจะกินเลยต้องโกง
ขอให้พวกพี่ได้เงินคืนครบทุกบาทนะ แล้วก็เอาคนผิดติดคุกไปเลย ไม่ต้องเห็นเห็นเดือนเห็นตะวันจากภายนอกแล้ว
คนแบบนี้สังคมไม่ต้องการ

ขอชมว่าพวกพี่ใช้เหตุผลในการดำเนินการมากกว่าใช้อารมณ์ ซึ่งถ้าเป็นคนอื่นหลายๆคน(รวมถึงเราด้วย)
คงกระโดดถีบขาคู่ชีไปแล้ว -.-

#45 Popsical_Kwan

Popsical_Kwan

Posted 02 October 2011 - 09:42 AM

เห็นยอดเงินแล้วอยากม้วนตัวลงจากเตียงแล้วระเบิดตัวเองเป็นผุยผง มันเยอะมากเป็นประวัติการณ์เลยเถอะ (ร้องไห้)

อ่านเรปแรกแล้วได้ทราบข้อมูลครบถ้วนถูกต้องเคลียร์มาก ส่วนเรปสองของปอนด์กี้อ่านพร้อมกับคิดถึงหน้าเธอไปด้วยแล้วบางทีก็แอบยิ้มในใจ มันต้องอย่างนี้แหละปอนด์ ห้าวมาก นึกภาพออกตอนเธอบอกว่าไม่กล้ามองหน้าเพราะกลัวจะกระโดดถีบมัน เจอความปลิ้นปล้อนแบบนี้เป็นพี่อาจจะตบมันไปแล้วก็ได้ พระเจ้าช่วย นี่มันมิจฉาชีพที่แฝงตัวเข้ามาชัดๆ ไม่อยากจะคิดหรอกว่าเป็นแฟนคลับหรือคนที่รักเอสเจ มัน...น่ากลัวเกินไปแล้วคนเรา (ไว้อาลัยสามนาที)

ยังไงก็ขอเป็นอีกคนที่ส่งกำลังใจมาให้นะ ส่งกำลังใจให้สต๊าฟทุกคนผ่านพ้นช่วงวิกฤตนี้ไปได้ ขอให้ผู้ซื้อทุกคนเข้าใจและขอให้สักวันหนึ่งได้รับเงินคืนค่ะ

^^

#46 cheezy chic

cheezy chic

Posted 02 October 2011 - 09:43 AM

ให้กำลังใจค่ะ ทุกๆคนค่ะ เลวแบบนี้ยังไงก็ไม่มีทางเจริญ angry.gif

#47 SandZ

SandZ

Member

Posted 02 October 2011 - 09:46 AM

เป็นกำลังใจให้สตาฟทุกคนค่ะ

เอาคนเลวเข้าคุกให้ได้

#48 HYUKHTHAI.

HYUKHTHAI.

Kibum Kingdom

Posted 02 October 2011 - 09:57 AM

เป็นกำลังใจให้บ้าน 13ลิงนะคะ สู้ๆ
พี่ๆทุกคนก็พยายามทำดีที่สุดแล้ว

เรื่องนี้ผิดที่จ.คนเดียว แต่เราชอบมากที่พี่ปอนเล่าตอน
บุกบ้านจ. สะใจมากกกกกกกกกกกกกกก กร๊ากกกกกกกก
ทุกปัญหาย่อมมีทางออกเสมอ สู้ๆนะค่ะพี่สตาฟ์
^______________________^

#49 cloud-wii

cloud-wii

Posted 02 October 2011 - 09:57 AM

ขอให้ได้เงินคืนนะคะ แต่ก็อยากให้ทำใจเผื่อไว้เพราะก่อนหน้าที่เค้าจะมาเป็นเอลฟ์เค้าก็เป็นทริปเปิ้ลเอสมาก่อนและก็มีคดีแบบเดียวกันนี้เกิดขึ้นเงินก็ไม่ได้คืน จนไม่มีใครยุ่งกับเค้าอีกเลย ยังไงก็สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ ^^v

#50 Lifz__SuJu

Lifz__SuJu

Heechul Chateau

Posted 02 October 2011 - 10:16 AM

QUOTE (Miewvy @ Oct 2 2011, 03:01 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คือที่ทางแอดมินใช้ตัวอักษรย่อและนามแฝงเพื่อคนที่ทำผิดไม่สามารถจะเอาความได้อ่ะค่ะ
เพราะการที่พูดชื่อตรงๆออกไปอาจจะมีผลเสียในภายหน้านะค่ะ ^^

รับทราบค่ะ เปลี่ยนแล้วค่ะ M0111.gif

#51 Ohae_LT

Ohae_LT

Kangin Village

Posted 02 October 2011 - 10:19 AM

ประวัติศาสตร์ซ้ำรอย อิ จ.นี้มันร้ายนัก
ได้ข่าวว่าคดีเก่าเพิ่งจบ สร้างคดีใหม่อีกแล้ว
หัวจิตหัวใจทำด้วยอะไร ถึงทำแบบนี้ได้ลง
หรือไม่มีหัวใจ ใจหมา..ไม่สิ หมามันไม่ทำแบบนี้ คนชั่วๆแบบนี้ไม่เหมาะแม้แต่กระทั่งจะเป็นหมา
กล้าที่จะมาหลอกแฟนคลับ ทุกคนอยากจะสั่งซีดีเพื่อช่วยศิลปิน แต่อี จ.กลับมาทำลายมันไป เพราะความเห็นแก่ตัว
อีนี้คงไม่ได้ตายดี คงโดนสาบแช่งไม่ให้ผุดไม่ให้เกิด

ขอให้ได้เงินคืนนะค่ะ

#52 zizadarkq

zizadarkq

Kyuhyun Residence

Posted 02 October 2011 - 10:26 AM

ยังมีคนแบบนี้อยู่ด้วย อยากจะร้องไห้
ทำไมพวกเราต้องมาเจออะไรแบบนี้ TOT

#53 zizadarkq

zizadarkq

Kyuhyun Residence

Posted 02 October 2011 - 10:27 AM

ยังมีคนแบบนี้อยู่ด้วย อยากจะร้องไห้
ทำไมพวกเราต้องมาเจออะไรแบบนี้ TOT

#54 cherub

cherub

Ryeowook Hamlet

Posted 02 October 2011 - 10:44 AM

โอยยย ทำไมมันถึงได้มีคนแบบนี้อยู่บนโลกนะ
อ่านเรื่องทั้งหมดแล้วยังช็อคอ่ะ สงสารพี่ๆทุกคน TT

เงินมันไม่ใช่น้อยๆเลยนะ ยัยนี่เอาไปทำอะไรหมด
ถึงจะชอบเอสเจมากยังไง แต่มันก้อควรจะมีขอบเขตป่ะ
อยากตามก้อเก็บตังไปเองสิ จะมาโกงคนอื่นทำไม
อัลบั้มตั้งหลายแผ่นที่คิดว่าจะได้ช่วยให้เอสเจได้รางวัล TT TT

ยังไงก้อเปนกำลังใจให้นะคะ ขอให้ได้เงินคืน!!!!!!

#55 moonoy

moonoy

Posted 02 October 2011 - 10:51 AM

เป็นกำลังใจให้ค่า

#56 a_mm_nu

a_mm_nu

Yesung Hotel

Posted 02 October 2011 - 10:55 AM

มิน่าล่ะถึงไปอยู่เกาได้เป็นเดือนๆ =____=
ไม่น่าเอาความไว้ใจเละเชื่อใจกันมาทำแบบนี้เลยนะ มันน่าเสียใจอ่ะ
ควรรู้ตัวเองสิว่าเราได้มากแค่ไหน
เรามีแค่ไหนก็ทำแค่นั้น ไม่ควรทำอะไรเกินตน นี่ถึงขาดโกงเงินเค้าไปตั้งหลายแสน ยังเป็นคนอยู่หรือเปล่า????
มันดีออกนะมีคนไว้ใจเชื่อใจถึงขนาดฝากซื้ออัลบั้มตั้งหลายร้อยแผ่น หลายแสนบาท
แต่ตัวเองกลับเอาความเชื่อใจนั้นมาเยียบย่ำอ่ะ ทำได้ยังไง จิตใจทำด้วยอะไร???

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนนะคะ สู้ต่อไปเพื่อให้เค้าได้ชดใช้ในสิ่งที่ก่อเอาไว้
สู้สู้ค่ะ!

Edited by a_mm_nu, 02 October 2011 - 11:00 AM.

#57 kihae4ever

kihae4ever

Posted 02 October 2011 - 10:58 AM

เป็นกำลังใจให้สต้าฟบ้าน 13ลิง และทุกคนนะค่ะ

สู้ๆๆๆๆ ส่วนเรืองคดีเอาให้ถึงที่สุดเลยนะ

#58 petchsatan

petchsatan

Kangin Village

Posted 02 October 2011 - 11:07 AM

เอาเงินของเอล์ฟไปตามเอสเจ แล้วยังเรียกตัวเองว่าเอล์ฟได้อีกเหรอ?
แย่

#59 lovechully

lovechully

Posted 02 October 2011 - 11:13 AM

ไม่ไหวอะ สงสารคนที่เก็บตังซื้ออะ --

#60 lovechully

lovechully

Posted 02 October 2011 - 11:15 AM

ไม่ไหวนะ จริงๆ สงสารเอลฟ์ที่เก็บตังเอง แล้วพี่ไม่คิดหรอ พี่เอาตังไปตามพี่ไดดู แต่แดซัง !!!!!!!!!1 angry.gif angry.gif

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users