Jump to content

[ประกาศ]ความจริงทั้งหมดกับการสั่งAlbum Ver.A

• Please log in to reply
188 replies to this topic

#21 IAMPANG

IAMPANG

Kangin Village

Posted 02 October 2011 - 03:42 AM

คนเราทำกันได้ และดูไม่ค่อยสำนึกกับสิ่งที่ทำลงไปเลย!

ใครทำอะไรไป ขอให้ได้ผลตอบแทนนั้นคืนมา!

สู้ๆนะคะพี่สตาฟ์ทุกคนๆ เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ! ^^

#22 hyukmin

hyukmin

Member

Posted 02 October 2011 - 03:45 AM

ตามอ่านในทวิตมาตั้งแต่ห้าทุ่มยันตีสาม = ="

เลวสุดๆ เมนเดียวกะตูอีก เฮ้อ ภูมิใจไหมเนี้ยโกงเงินเอลฟ์ไปตามเอสเจ ไม่น่าเกิดมาบนโลกนี้เลยจิงๆ

เราเป็นคนนึงที่สั่งเวอร์เอกะสิบสามลิงนะ ตอนแรกก็แอบตะหงิดๆแล้วล่ะว่าอาจจะแจ๊คพ็อตโดนโกงแหงๆ เพราะไอ้เรื่องเข้าบ้านไม่ได้(เหตุผลแบบว่าโนคอมเม้นจิงๆ..)กะเรื่องของขาดตลาดนี่แหละ เห็นบ้านอื่นเขาได้กันหลายล็อตแล้วแต่บ้านนี้ยังไม่ได้สักกะล็อตก็เลยงง ... แต่เห็นว่าเป็นบ้านใหญ่เลยไม่คิดว่าจะกล้าโกง แต่ไม่รู้ว่าดันไปสั่งของกะโจรเนี้ยแหละ เหอๆ แล้วก็โดนเข้าจิงๆ

แต่ตอนนี้เราไม่ซีเรียสเรื่องตัง(อาจจะเราคนเดียวที่ไม่ซีเรียส แต่เครียดแทนตรงที่ยอดสามแสนหกนี่แหละ เหอๆ มันเยอะมาก) คือเห็นใจแอดมินค่ะ เพราะโวยวายไปก็ไม่ได้ทำให้อะไรดีขึ้น กดดันกันเองป่าวๆ แค่ตามทวงตังอิห่านั่นก็คงปวดหัวกันแย่แล้ว ขนาดเราแค่นั่งอ่านยังปวดกบาลเลย ..

แต่ยังไงก็ขอให้ได้ตังคืนนะ สงสารเด็กๆที่เก็บเงินซื้ออัลบั้มจิงๆ(ตัวเราทำงานหาตังเองแล้วเลยไม่ค่อยอะไรมาก... แต่เสียใจที่แมร่งเอาตังไปตามผช.นี่แหละ .. อารมณ์แบบว่าเอาตังค่าแผ่นตัวเองไปให้คนอื่นตามเมนตัวเอง เพื่ออารายวะ?? ซีดี500แผ่น รางวัลแดซังผช.ตูหายไปต่อหน้าต่อตา)

ปล.ขออย่างเดียวจิงๆ แอดมินช่วยลากคอมันเข้าคุกให้ได้นะ แบบอ่านแล้วขึ้น แมร่งไม่สำนึกอย่างแรง เงินตั้งครึ่งล้านอะ มันใช้ยังไงของมันเนี้ย =o=!! (ฝากกระทืบหน้ามันด้วยสักสิบที ชั่วมาก)

สู้ๆค่ะ ช่วยอัพเดทบ่อยๆด้วยละกันนะคะ

Edited by hyukmin, 02 October 2011 - 03:48 AM.

#23 Doraemon

Doraemon

Sungmin Property

Posted 02 October 2011 - 03:51 AM

เฮอ นึกไม่ถึงจริงๆค่ะว่าจะเกิดเรื่องแบบนี้กับบอร์ด
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ทุกคนเลยค่ะ

#24 bluezazzle

bluezazzle

Member

Posted 02 October 2011 - 03:52 AM

จุก พูดไม่ออก หดหู่ใจ
ยิ่งรู้มาว่า เหมือนจะทำกันเป็นขบวนการ!?
ยิ่งหดหู่ หดหู่ หดหู่

สต๊าฟสู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้
ถ้ามีอะไรให้ช่วยก็ยินดี เล็กๆน้อยๆก็ยินดี

ถือว่าคนหัวอกเดียวกัน...

#25 pokpake

pokpake

Shindong World

Posted 02 October 2011 - 03:56 AM

เป็นกำลังใจให้สตาฟ แล้วก้อทุกๆคนนะคะ
ไม่รู้จะพูดยังไงเหมือนกันกับคนที่ทำแบบนี้,,,เห้อออ

เอาเป็นว่า ขอให้พวกเราทุกคนผ่านพ้นเหตุการณ์ครั้งนี้ไปได้
แล้วก็ขอให้คนผิดรู้จักสำนึกตัวเองด้วย!!!!

สู้ๆเพื่อโอปป้าาา

#26 junelovekyumin

junelovekyumin

Posted 02 October 2011 - 05:04 AM

ҡ

Թ׹Ф

#27 love_SJ

love_SJ

Posted 02 October 2011 - 05:28 AM

อ่านจบแล้วแบบอึ้ง ช็อคมากๆอ่ะ

ทำแบบนี้ได้ไง แย่มากๆๆๆๆๆอ่ะ

เอาเงินที่คนอื่นๆอุตส่าห์หากันมา

ไปใช้แบบหน้าด้านๆเลยอ่ะ

ขอให้จัดการให้ถึงที่สุดเลยนะคะ

คนแบบนี้ปล่อยไว้ไม่ได้

เงินก็ตั้งเยอะเลยอ่ะ เห็นใจมากๆเลยค่ะ

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้แอดมินและสต๊าฟทุกคนนะคะ

สู้ๆค่ะ แล้วก็ขอให้ได้เงินคืนเร็วๆนะคะ

#28 Nansakura

Nansakura

Posted 02 October 2011 - 05:33 AM

เริ่มอึ้งตั้งแต่รู้เรื่อง พี่ก็ว่าไมปอนด์กี้ช่วงนี้เครียดๆ แต่ไม่นึกว่าจะเกิดเหตุการณ์แบบนี้
ใช้ความรักและความเชื่อใจของแฟนคลับมาหากินแบบนี้ สุดจะบรรยายจริงๆ
พี่เชื่อว่าคนเลวย่อมได้รับผลกรรมวันยังค่ำ
เป็นกำลังใจให้ทั้งบ้านลิง และ SUJUDAILY นะคะ

#29 zeegameza

zeegameza

Yesung Hotel

Posted 02 October 2011 - 05:41 AM

อยากจะทึ้งหัวมันลงไปจุ้มส้วมจริง

เหตุผลมันนิแถได้อีก

สันดานแบบนี้เลวจริงๆ

โอ้ยยยยยยยยยยยยยย เกลียดดดดดดดด

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆ เลวๆแบบนี้อย่าให้รอดเชียวค่ะ

น้องคนที่นบอกให้รับแทนมัน(ตามในทวีต) ก็น่าสงสาร มันเลวมากอ่ะ

#30 chang_mee13

chang_mee13

Posted 02 October 2011 - 06:32 AM

อยากให้สต๊าฟบ้านดำเนินคดีกับคนแบบนี้ให้ถึงที่สุด

#31 Familykim

Familykim

Posted 02 October 2011 - 07:34 AM

เฮ้อ ออ อ ~
ด่าน !!
เลิกเป็นเอลฟ์ไปเถ๊อะใส....ของมึงไปซะแหม่
ทำอะไรไม่ได้นึกถึงคนอื่นมีความสุขตายละกับสิ่งที่ทำ - -

เป็นกำลังใจให้พี่ๆบ้าน13ลิงน่ะ ^ ^

#32 minnywook

minnywook

Posted 02 October 2011 - 07:57 AM

อยากเห็นหน้าจังคนไหนเนี่ย
จะได้ระวังไว้
staff บ้านลิงสู้ๆนะ

#33 luvminnie

luvminnie

Ryeowook Hamlet

Posted 02 October 2011 - 08:26 AM

ทำไมเป็นคนแบบนี้ เอาความรักความไว้ใจของคนอื่นมาทำแบบนี้
เราก็โดนโกงจากคนอื่นเหมือนกัน ตั้งแต่คอนที่แล้ว มันเสียใจ บอกไม่ถูก ยิ่งคนที่รู้จักกันด้วย ไม่น่าทำแบบนี้
ที่สำคัยเขาไม่รู้จักประมาณตน หากเราไม่มีจะดันทุรังทำไม ? ไม่เข้าใจ

ทุกคนสู้ๆนะคะ

#34 NEUNG_dN

NEUNG_dN

Siwon Palace

Posted 02 October 2011 - 08:34 AM

สู้ๆนะค่ะ ELF smile.gif)
สู้ๆนะค่ะ พี่บ้าน 13 ลิง ^^

#35 NEUNG_dN

NEUNG_dN

Siwon Palace

Posted 02 October 2011 - 08:34 AM

สู้ๆนะค่ะ ELF smile.gif)
สู้ๆนะค่ะ พี่บ้าน 13 ลิง ^^

#36 SungMin Ku

SungMin Ku

Posted 02 October 2011 - 08:38 AM

เฮ้อ คนเราก็ทำกันได้เนาะ

ทำไมล่ะ ทำไมต้องโกหก ต้องลอกกันด้วยนะ

ก็แบบนี้สินะหลอกคนอื่นเพื่อความสุขของตัวเอง

เฮ้อ ไม่รู้จะพูดอไรดี

แอดมิน สต๊าฟ ทุกคนสู้ๆนะคะ

#37 naomitoya

naomitoya

Member

Posted 02 October 2011 - 08:47 AM

โอ้ ในนั้นมีเงินเราอยู่ด้วย
คนแบบนี้ยังไม่หมดโลกอีกหรอ
เอาใจช่วยพี่ๆ ฟ้องร้องมันให้ถึงที่สุดเลยค่ะ
เงินหลายบาท เงินแต่ละบาทกว่าจะหามาได้ ลำบากนะคะ
เด็กบางคนต้องอดข้าวอดน้ำมาซื้อ
คนที่ทำงานแล้วก็ต้องเอาเงินเดือนตัวเองมาซื้อ ซึ่งมีค่าใช้จ่ายของตัวเอง
และเงินพวกนี้ที่จะช่วยให้ยอดขายของเอสเจดีขึ้น
แล้วไหนมาโดนพวกมารผจญซะได้
อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล
คราวนี้เอาให้เข้าคุกแบบไม่ได้ออกมาเลยค่ะ เพราะถ้าออกมาคนแบบนี้ต้องทำอีกแน่นอน อย่ายอมแพ้นะคะ

เอาใจช่วยค่ะ

#38 apun

apun

Posted 02 October 2011 - 08:59 AM

คุกเท่านั้นคะ!!

#39 kihae_min

kihae_min

Posted 02 October 2011 - 09:04 AM

นั่งอ่านใน TL เมื่อคืน ก็ยังพอรู้มาบ้าง ยังไงก็สู้ๆนะคับ ^ ^

#40 smilejrmy

smilejrmy

Posted 02 October 2011 - 09:13 AM

เสียใจแทนอ่ะ _-_
เสียใจที่สุดคือเรื่องเอาเงินไปตามผช.จนหมด เค้าไม่สนใจอะ่ไรเลย คิดว่าเงินมันหาง่ายนักเร้อออ
เงินนั้นเอลฟ์ทุกคนก็สั่งซื้ออัลบั้มเพื่อจะเพิ่มยอดขายอ่ะ
ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะคะ
ปล.ติดตามข่าวตั้งแต่ห้าทุ่มเมื่อคืนถึงเกือบตีหนึ่ง แล้วก็รีบตื่นมาติดตามต่อ -o-
สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้มากๆค่ะ

4 user(s) are reading this topic

0 members, 4 guests, 0 anonymous users