Jump to content

[Announcement] ชี้เเจงรายละเอียดสำหรับผู้ที่สั่ง

• Please log in to reply
35 replies to this topic

#21 DNAme

DNAme

Shindong World

Posted 08 September 2011 - 11:58 PM

บางคอมเม้นต์โหดมากอ่ะ -o- T-T
เข้าใจแอดมินนะ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
แอดมินไม่ได้ตั้งใจทำให้ล่าช้า ^^
แต่เพราะเหตุบางประการ

Edited by DNAme, 08 September 2011 - 11:59 PM.

#22 mookkukie

mookkukie

Posted 09 September 2011 - 12:24 AM

แอดมินสู้ๆๆๆนะคะ รอได้ ไม่เป็นไรคะ

สู้ๆๆนะคะ เราเข้าใจเลยแหละว่ารอของส่งมามันนานมากๆ

เรารอโอปป้ามาเป็นปีเพื่อจะมาเล่นคอนที่ไทยได้

แต่รอแค่นี้ เราว่าจิ๊บๆนะคะ ^^"

#23 eldanate_13

eldanate_13

Ryeowook Hamlet

Posted 09 September 2011 - 07:08 AM

เข้าใจคะ ไม่ต้องกังวลนะคะ
ขอแค่ให้ได้ช่วยเอสเจทำยอด
55555

#24 MiChEnG

MiChEnG

Kangin Village

Posted 09 September 2011 - 08:45 AM

เรื่อยๆคะไม่รีบ ขอบคุณที่มาอัพเดทให้ตลอดนะคะ

#25 PRAEWONEW

PRAEWONEW

Posted 09 September 2011 - 04:24 PM

คือได้เวอร์ชั่นบีมาหลายอาทิตย์แล้วอ่ะ
แต่เวอร์ชั่นA ทำไมมัน... yy
รอนานมากเลย

#26 sujusnsd

sujusnsd

Posted 09 September 2011 - 08:06 PM

ไม่รีบๆ M0080.gif
พี่ๆแอดมินสู้ๆนะคะ ถึงจะอยากได้ของแล้ว
แต่ก็เข้าใจเหตุการณ์ ยังไงก็รอได้อยู่แล้วค่ะ~ ^^

#27 PoNDkY

PoNDkY

♥KYUHYUN & RYEOWOOK♥

• Moderator

Posted 10 September 2011 - 12:50 AM

ใบเสร็จที่ 13 ลิงจ่ายไปก็เปื่อยเหมือนกันคร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ของไม่มี มันเลยไม่ได้ ก็ไม่รู้ทำไง ขอเเคนเซิลก็ไม่ให้เเคน โทรตามเเทบทุกวัน
ก็รู้ว่าอยากได้ค่ะ เเต่คนที่เเบกรับออรเดอร์เกือบ5ร้อย เงินเป็นเเสนไม่ยิ่ง ไม่ร้อนรนกว่าหรอค่ะ

อีกอย่าง เอาเงินมา เเล้วก็จ่ายเพื่อซื้ออัลบั้มไป ไม่ได้เก็บกั้๊ไว้ที่ตัวเองเลยอ่ะ ทางร้านก็บอกไม่ได้ว่าของมาเมื่อไหร่?
นี่ก็โคตรเครียด จนระบายโดนการนอกใจกี้ไปทุกชม.เเร้นคร้า

ขอบคุฯคนที่เข้าใจเเละยอมรอนะค่ะ
สต๊าฟบ้านก็รออยู่ว่าเมื่อไหรของจะมาส่ง จะได้รีบเคลัยไปซักที ค่าโทรฯพุ่กระฉูดเเร้นคร้า

ในส่วนเรื่องของช้าอ่ะ เข้าใจนะว่าใครๆก็อยากได้ของ
ปอนด์ก็อยากได้ ที่ไม่ได้อัพเดตในช่วงก่อนหน้านี้เพราะคิดว่ามันมาช้าเพราะติดลองวีคเอน
เเละคิดว่าเด๋วคงมาถึง จนเริ่มเอ๊ะใจเรื่องของค่ะ เหตุผลก็เป็นอย่างที่เห็น มัน"ทำอะไร"ไม่ได้จริงๆ

ตอนนี้ก็ได้เเต่รอ เวอร์บีก็ได้เเร้นด้วยคร้าาาา ฮาๆๆๆ
เซ็งกับร้านที่เกาอ่ะ บอกตรงเลยๆ

#28 bankz

bankz

Posted 10 September 2011 - 01:19 AM

ขอบคุณที่มาอัพเดตให้สบายใจครับ

#29 kwany

kwany

Sungmin Property

Posted 10 September 2011 - 02:39 AM

ยังไงก็รอจร้าาา
เวอร์บีได้มานอนกอดแล้ว
แอบรอลุ้นเวอร์เอ อย่าเดียวเลยย

หุหุ

ขอบคุณที่มาอัพบอกนะคะ
สู้ๆค่่ะ

#30 am-bezi

am-bezi

Posted 10 September 2011 - 09:29 PM

รอได้ค่ะ ไม่เครียดอ่ะ นั่งดู เวอร์ บีรอก่อนก็ได้ ยังไงก็ซื้อเพราะอยากให้ได้รางวัล 555 แม้แค่ชุดเดียวก็เหอะ - -*

พี่ๆสู้นะคะ

#31 arabicoco

arabicoco

♥Kangin ♥Kyuhyun ♥513

• Interests:SUPER JUNIOR

Posted 10 September 2011 - 09:31 PM

รอได้ค่ะ เข้าใจว่าตอนนี้อัลบั้มมันขาด
เป็นกำลังใจให้สต๊าฟนะคะ

#32 clione

clione

Posted 10 September 2011 - 09:34 PM

รอได้ค่ะ ^ ^
เป็นกำลังใจให้สตาฟบ้านทุกคนค่ะ ^ ^

#33 Jizzy

Jizzy

Posted 10 September 2011 - 09:37 PM

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ....

เข้าใจค่ะว่าของขาดตลาดจริงๆ...ก้อหนุ่มๆเราขายดีนิ

สู้ๆๆๆนะค่ะ....^^

#34 Pinkdiamond

Pinkdiamond

Posted 10 September 2011 - 09:59 PM

ไม่เป็นไรนะค๊ะ รอได้ค่ะ

เพียงแต่ช่วงแรกสับสน เพราะ

ไม่ค่อยอับเดทสถานะการเลย

แต่พอได้รู้ว่าต้องรอเหมือนกับทุกคน

ก็ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณที่มาให้คำตอบนะค๊ะ

สู้ ๆ ค่ะ

#35 kornrapee

kornrapee

Posted 11 September 2011 - 05:26 PM

รอนานมากเลยนะค่ะ - -

บ้านอื่นเค้าไปล๊อต 2 ล๊อต 3 กันแล้ว แทมเลือกปกได้

ล๊อตแรกเพิ่งจะมา อืมม ค่ะ

จะรอค่ะ รอได้ค่ะ ..........

ถ้าอยากเเคนเซินบอกนะคะ
ติดต่อทางทวิตเตอร์ได้ค่ะ @PoNDkY
บ้านลิงซื้อช้ากว่าบ้านอื่นที่ซื้อกัน1-2สัปดาห์เเรก เพราะต้องการเพิ่มยอดให้กับวีค3-4 ของเลยหาไม่ได้ค่ะ
ต้องขอโทดนะคะ หากทำให้ไม่พอใจ 13ลิงยินดีคืนเงินค่ะ

PoNDkY

Edited by PoNDkY, 12 September 2011 - 07:53 PM.

#36 gueenygueen

gueenygueen

Posted 16 September 2011 - 01:00 PM

สอบถามหน่อยค่ะ คนที่สั่งแล้วยังไม่ได้ ยังคงได้เป็น Ver. Aอยู่ใช่มั้ยค่ะ
จะได้สั่งซื้อ Ver.B กับ Repack. อะค่ะ

PoNDkY ได้เวอร์เอค่ะ ^ ^

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users