Jump to content

**Happy Birthday >> Kim Jongwoon** ><~~

• This topic is locked This topic is locked
73 replies to this topic

#41 oumaimaidenlee

oumaimaidenlee

Shindong World

Posted 24 August 2011 - 01:26 PM

Happy Birth Day Kim Jongwoon ขอให้พี่มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ ขอให้ต่อจากนี้ไปพบเจอแต่เรื่องดีๆในชีวิตไม่เจอเรื่องราวแย่ๆ พวกเราจะเป็นกำลังใจให้เสมอ รักพี่และพี่ๆทุกคนมากค่ะ

#42 sawarot

sawarot

Member

Posted 24 August 2011 - 02:23 PM

ไม่ว่าพี่จะอายุเท่าไหร่
จะผ่านวันเกิดอีกกี่ครั้ง
E.L.F ก็ยังรักพี่อยู่เสมอ
แต่ที่สำคัญอย่าพึ่งเข้ากรมนะ

#43 joycema24

joycema24

Eunhyuk City

Posted 24 August 2011 - 03:16 PM

Happy Yesung Day ^ ^

คุณพ่อของตังโกม่าและโกมิงผู้แสนอบอุ่น มีความสุขมากๆ น้าเยซอง เสียงสวรรค์แห่งเอสเจ

Love U More...

#44 tamamonomaai

tamamonomaai

Sungmin Property

Posted 24 August 2011 - 03:55 PM

็HBD เฮียเย่ คนรักเต่า M0025.gif

มีความสุขมาก ๆ นะคะ คิดอะไรก็ให้สมดั่งที่คิด
ขอให้แข็งแรง อย่าได้เจ็บ อย่าได้ไข้

(ปล. ทำรูปออกมาไม่สวยเลย แอบเศร้า M0086.gif )

Edited by tamamonomaai, 24 August 2011 - 08:06 PM.

#45 kpnpailin

kpnpailin

Posted 24 August 2011 - 04:52 PM

Happy Birthday to "Yesung"
รักนะคะ คนดี(?)ของฉัน (ขีดเส้นใต้ของฉัน).. ถ้ายังจำได้ คงจะยังคิดถึงเฮีย
รักเฮียผู้น่ารัก รักเฮียตาตี่ รักเฮียอนาคตเถ้าแก่ผู้ร่ำรวย รักเฮียที่อนาคตคือพ่อของลูก(เอ้ย!!) รักเฮียผู้มีเสียงที่ทำให้ผู้คนหลงไหล(ถึงขึ้นหลับ เอ๊ะ!! ยัยนี่นี่ยังไง เพราะจนเข้าถึงอารมณ์ต่างหาก!) รักเฮียที่ไม่โชว์เหมือนคนอื่นๆ รักเฮียที่ชอบแย่งซีน รักเฮียที่รักของฉัน สรุปคือ.. รัก มีความสุขมากๆนะ!

#46 pimnapa

pimnapa

Heechul Chateau

Posted 24 August 2011 - 05:34 PM

Happy Birth Day นะค่ะ
ขอให้พี่มีความสุขมากๆ
ดูแลสุขภาพด้วยนะ

#47 sungmin eunhyuk

sungmin eunhyuk

Mini_Caramel

• Interests:LOVE *!!TEUKIE!!* *!!HYUKIE!!* <br /> <br /> *!!MINNIE!!* *!!DONGIE!!*

Posted 24 August 2011 - 06:12 PM

Happy Birthday ค๋าาาาาาาาา
ขอให้พี่เย่มีความสุขมากๆนะค๋าาาาาา

#48 mintzeed

mintzeed

Posted 24 August 2011 - 06:17 PM

happy birthday yesung oppa

#49 makaron

makaron

Member

Posted 24 August 2011 - 06:23 PM

HBD จ้า พี่เย่ ขอให้พี่เย่ มีความสุขมากๆนะคะ

#50 himae51

himae51

Posted 24 August 2011 - 06:35 PM

HAPPY BIRTHDAY !!!!!!  M0025.gif

สุขสันต์วันเกิดนะค่ะ พี่เยซองแก้มป่อง

ปีนี้ก็แก่ขึ้นอีกปีแล้ว และอีกไม่นานพี่ก็คงต้องเข้ากรมเหมือนท่านฮีสินะT_T

แอบกลัวอยู่เหมือนกันว่าก้าพี่ต้องเข้ากรม หนูคงจะเหงามากเลย

แม้ว่า...พี่จะเป็นผู้ชายแปลกๆที่หาเต่ามาเลี้ยงเพื่อแก้เหงา ( ทั้งๆที่มันทำให้พี่เหงากว่าเดิม แถมหามาตั้งสามตัว )
แม้ว่า...พี่จะเป็นผู้ชายแปลกที่ชอบแกล้งน้องโกมิงที่กำลังหลับ เพื่อตื่นมาเล่นกับตัวเอง
แม้ว่า...พี่จะเป็นผู้ชายที่ท่านฮีขนานนามว่า "หมาบ้า"
แม้ว่า...พี่จะเต้นไม่เก่ง
แม้ว่า...พี่จะชอบเล่นมุขแป้กๆ
แม้ว่า...พี่จะชอบแกล้งเขี่ยร่องจมูกชาวบ้านไปทั่ว
แม้ว่า...จะตาตี่และมีแก้มกลมๆเหมือนซาลาเปา
แต่...ทั้งหมดนั้นก็ทำให้หนูหลงรักพี่

ขอบคุณพี่จริงๆนะค่ะที่คอยร้องเพลงเพราะๆให้เราได้ฟัง M0025.gif
  ขอบคุณที่พี่ทำให้เราหัวเราะกับท่าเต้นอันเป็นเอกลักษณ์ของพี่ M0145.gif

ขอให้พี่เยซองมีความสุขมากๆ มีแต่สิ่งดีเข้ามาในชีวิต สุขภาพแข็งแรง อยู่เป็นลุงเฝ้าซุปเปอร์จูเนียร์กับป้าทึก ท่านฮี ลูกเจี๊ยบ ปลาน้อย กระต่ายมินนี่ ลูกชิ้น กัปตันชเว อุคกี้ แล้วก็มักเน่หมาป่า ส่วนหนูจะอยู่เป็นป้าเฝ้าซุปเปอร์จูเนียร์เป็นเพื่อนกับคุณลุงอย่างพี่เอง M0025.gif

#51 luvhyukmin

luvhyukmin

Posted 24 August 2011 - 06:37 PM

เซง อิล ชุก คา ฮัม นี ดา

ซา ราง ฮา นึน คิม จง อุน

โอปป้าอ่าา โตขึ้นอีกปีแล้วนะ

มีความสุขมากๆๆๆๆนะคะ

สู้ๆๆๆนะ อย่าท้อน้า รักโอปป้า และซัพพอร์ตเสมอนะค้า ❤

#52 LoveLy..SJ

LoveLy..SJ

Ryeowook Hamlet

Posted 24 August 2011 - 06:49 PM

HAPPY BIRTHDAY TO MY LOVE <3.
- เฮียเย่ เต่าน้อยๆของเอลฟ์ >,.<
มีความสุขมากเน้ออ !! คิดอะไรก็ให้สมหวัง
ทุกประการ แล้วก็อยู่เป็นร่มโพธิ์ร่มไทร
ของ Super Junior ตลอดไป -,.-
แก่ขึ้นอีกปีแล้วสิน่ะคิมจองอุน ..
มีอะไรเปลี่ยนเเปลงไปตั้งหลายอย่าง
สำหรับตัวของเฮีย ><.. แต่ !! ทรงผมของเฮียน่ะ .
เค้าเห็นมาทรงเดียวตั้งแต่ที่เป็นเอลฟ์ 5555 .
แต่ก็ชั่งเถอะถึงเฮียจะเปลี่ยนหรือไม่เปลี่ยน ..
ยังไงเฮียก็อยู่ในใจของเอลฟ์คนที่ตลอดน่ะ <3.
- รัก Super Junior Yesung - M0025.gif

#53 Aikey_suju

Aikey_suju

Posted 24 August 2011 - 07:07 PM

HAPPY BIRTHDAY P' YE KIM JONGWOON
ขอให้พี่มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หายป่วยไวๆๆนะค่ะ
อย่าลืมมาไทยบ่อยๆนะค่ะจะรอให้พี่มาหาเรามากๆ
รักนะค่ะคนดีของฉัน
ขอให้มีความสุขมากๆนะ
รักษาสุขภาพด้วยเป็นห่วงค่ะ

#54 dear2lovesj

dear2lovesj

Kangin Village

Posted 24 August 2011 - 07:08 PM

Happy BirthDay Kim Joonwon
ขอให้พี่มีความสุขมากๆน่ะ อายุมากขึ้นพักผ่อนให้มากๆน่ะ^^

Edited by dear2lovesj, 24 August 2011 - 07:22 PM.

#55 toakkungkub

toakkungkub

Posted 24 August 2011 - 07:20 PM

HBD พี่เย่ ขอให้พี่มีความสุขมากๆ คิดไรก็ขอให้ได้นะจ๊ะ

#56 namfon28

namfon28

Posted 24 August 2011 - 07:35 PM

Happy birthday to YESUNG ♥♥♥

มีความสุขมากนะคับฮยองง~ ><
รักษาสุขภาพด้วยนะคับผม :]

#57 thirtymonkey

thirtymonkey

Posted 24 August 2011 - 07:36 PM

มีความสุขมากๆนะจ๊ะ ^^
HBD 김종운...사랑해요 김종운 ^^

#58 LeeNook-Duckiiz

LeeNook-Duckiiz

Yesung Hotel

Posted 24 August 2011 - 07:59 PM

HAPPY BIRTHDAY KIM YEYE'

ปล.เค้าทำได้แค่นี้ล่ะ ช็อปมันเน่า เลยใช่สแคปทำเอา ฮ่าๆ

Edited by LeeNook-Duckiiz, 25 August 2011 - 10:42 PM.

#59 Poonpopula

Poonpopula

Hangeng Town

Posted 24 August 2011 - 08:01 PM

แด่ท่านเยซองง คิมจงอุน
คิดถึง แบร่ๆ

วันเกิดมีความสุขนะตัว !

#60 eloft

eloft

Posted 24 August 2011 - 08:21 PM

แฮปปี้เบิร์ทเดย์
วู้วววว ของให้พี่มีความสุขมากๆๆๆๆ สุขภาพแข็งแรง
ให้ทุกอย่างเป็นไปตามที่ใจฝัน
รักกกกก มาก:)

3 user(s) are reading this topic

0 members, 3 guests, 0 anonymous users